PDA

View Full Version : Giúp em giải thích vấn đề hành vi handjob ( kích dục bằng tay )

changkho
21-11-2013, 22:27
Cả tuần nay em có đọc rất nhiều bài viết trên diendanhi.vn. Và cũng đúng 1 tuần sau thời gian em đi maxa và có hand job. Theo em được biết thì hành vi hand job là hành vi an toàn. Nhưng em vẫn có 1 vấn đề lo lắng và cần mọi tư vấn là nếu như lúc cô gái cầm Dv em và trên đầu ngón tay có chảy máu (giả sử cô gái không cảm thấy đau) và chạm vào đầu DV thì có nguy cơ không? Vì theo trên diễn đàn anh Tuấn có nói là tay người đó phải chảy rất nhiều máu. Và nếu trong tình huống đó thì em có cần phải xet nghiệm HIV combo không? Và do 1 phút không làm chủ được bản thân nên em đã có hành động sai lầm và nếu như có cơ hội thì em sẽ sống tốt và không bao giờ có những hành vi làm ảnh hưởng xấu đến xã hội như thế nữa. Thân chào

Tuanmecsedec
21-11-2013, 22:31
Cả tuần nay em có đọc rất nhiều bài viết trên diendanhi.vn. Và cũng đúng 1 tuần sau thời gian em đi maxa và có hand job. Theo em được biết thì hành vi hand job là hành vi an toàn. Nhưng em vẫn có 1 vấn đề lo lắng và cần mọi tư vấn là nếu như lúc cô gái cầm Dv em và trên đầu ngón tay có chảy máu (giả sử cô gái không cảm thấy đau) và chạm vào đầu DV thì có nguy cơ không? Vì theo trên diễn đàn anh Tuấn có nói là tay người đó phải chảy rất nhiều máu. Và nếu trong tình huống đó thì em có cần phải xet nghiệm HIV combo không? Và do 1 phút không làm chủ được bản thân nên em đã có hành động sai lầm và nếu như có cơ hội thì em sẽ sống tốt và không bao giờ có những hành vi làm ảnh hưởng xấu đến xã hội như thế nữa. Thân chào

Bạn suy diễn thôi,chuyện tay người ta có chảy máu là phải có vết thương.Nếu tay có vết thương thì thử nghĩ.Nếu là bạn thì tay như thế nào.Tay đau thì có làm những việc đó không.

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 22:33
Bạn dùng câu hỏi giả sử thì tôi cũng trả lời giả sử:
Tay GMD phải đứt như kiểu chém lộn bị đứt và chảy máu đầm đìa, và DV bạn cũng bị đứt và chảy máu đầm đìa thì mới có nguy cơ.

HIV/AIDS.
21-11-2013, 22:33
HIx! tay có vết thưởng chảy máu mà hem có đau mới lạ đó. Còn cái này nữa, bạn thấy tay bị chảy máu mà cho làm thì mình cũng hẻm biết nói sao. Đừng suy diễn tào lao nữa

changkho
21-11-2013, 22:39
Thật sự là hôm đó mình không để ý tay cô gái đó có bị chảy máu hay không. Y mình nói là tay có chảy 1 ít máu ở đầu ngón tay, vdu: kim đâm vào đầu ngón tay hay do dứt do dao lam. Chỉ là rỉ 1 ít máu và ít máu đó chạm vào đầu DV thôi!

Tuanmecsedec
21-11-2013, 22:43
Thật sự là hôm đó mình không để ý tay cô gái đó có bị chảy máu hay không. Y mình nói là tay có chảy 1 ít máu ở đầu ngón tay, vdu: kim đâm vào đầu ngón tay hay do dứt do dao lam. Chỉ là rỉ 1 ít máu và ít máu đó chạm vào đầu DV thôi!

Bạn quá suy diễn ra vấn đề để TỰ ÔM vào lo lắng cho mình.

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 22:49
Nếu một vết kim dâm thì khi k còn chảy máu thì nó đã đóng niêm mạc, Còn trong lúc Hj thì lấy đâu ra kim đâm mà chảy máu, bộ DV bạn có gai hả? Trừ khi DV bạn có gai thì mới đâm vào tay cô gái đó

changkho
21-11-2013, 22:53
Cảm ơn anh Tuấn và mọi người đã tư vấn giúp em. Thật sự ngày đầu tiên em lo lắng lắm, nhưng những ngày tiếp theo thì em đã lên diendanhiv và hiểu được chút ít về H. Hôm đó em chỉ nhớ là lúc cô gái xoa dầu maxa thì trên lòng bàn tay không có vết xước thôi. Vậy trường hợp này em có cần làm xét nghiệm combo không anh?

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 22:56
Cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn giúp em. Thật sự ngày đầu tiên em lo lắng lắm, nhưng những ngày tiếp theo thì em đã lên diendanhiv và hiểu được chút ít về H. Hôm đó em chỉ nhớ là lúc cô gái xoa dầu maxa thì trên lòng bàn tay không có vết xước thôi. Vậy trường hợp này em có cần làm xét nghiệm combo không anh? Tại em mỗi năm điều kiểm tra sức khỏe định kì và em mới kết thúc đợt kiểm tra vừa rồi khoảng 10 ngày thì gặp phải vấn đề dẫn đến stress này.
Bạn viết chữ nhanh mà đọc chậm quá: Bạn không có nguy cơ k cần xn HIV

changkho
21-11-2013, 23:05
Em cảm ơn anh Hiếu ạ và cả anh Tuấn, Chị Hà có có đóng góp rất nhiều cho diễn đàn. Lần này em đã sợ lắm rồi, nghe tới từ Massage là em ngán tới lúc răng lông đầu bạc rồi. Thân chào các anh chị.

Nguyen Ha
21-11-2013, 23:09
Em cảm ơn anh Hiếu ạ và cả anh Tuấn, Chị Hà có có đóng góp rất nhiều cho diễn đàn. Lần này em đã sợ lắm rồi, nghe tới từ Massage là em ngán tới lúc răng lông đầu bạc rồi. Thân chào các anh chị.

Biết sợ là tốt rồi, hãy sống lành mạnh nhé

luxubu
22-11-2013, 12:46
nếu tay chảy máu thì đau và rát lắm bạn à... và vết thương chảy máu cầm vào DV của bạn không lẽ bạn biết hay sao, lúc đó máu sẽ dính vào DV bạn .Còn trường hợp của bạn thì không có nguy cơ với HIV bạn nhé bạn không cần uống PEP và XN.