PDA

View Full Version : Sử dụng khăn tắm khách sạn có bị lây bệnh STD không?

tranhuy95
14-11-2017, 11:37
Em xin trình bày vấn đề của em ạ.
Cách đây 2 ngày em đi du lịch,ngủ ở khách sạn và tối đó em bị mộng tinh nên em dùng khăn của khách sạn chùi dương vật.Cho em hỏi hành vi của em có tạo ra nguy cơ std không ạ?em có cần phải đi xét nghiệm các bệnh như lậu,giang mai,viêm gan b,hay sùi mào gà không?

Charles
14-11-2017, 14:30
Cách đây 2 ngày em đi du lịch,ngủ ở khách sạn và tối đó em bị mộng tinh nên em dùng khăn của khách sạn chùi dương vật.Cho em hỏi hành vi của em có tạo ra nguy cơ std không ạ?em có cần phải đi xét nghiệm các bệnh như lậu,giang mai,viêm gan b,hay sùi mào gà không?

Việc sử dụng khăn tắm ở nhà nghỉ, khách sạn có thể bị nhiễm nấm Cadida, bệnh này thường phụ nữ đễ bị hơn là nam giới. Còn các bệnh tình dục khác thì hiếm khi lây nhiễm, vì virus không thể tồn tại lâu trên khăn khô để lây nhiễm sang người khác.

Tuanmecsedec
14-11-2017, 14:48

Khăn ở khách sạn đã được tẩy giặt sạch sẽ mới sử dụng bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tranhuy95
14-11-2017, 18:00
dạ,vậy trường hợp của em có cần phải đi XN gì không anh?Tại lúc đó là nửa đêm em lớ mớ chỉ biết là khăn đó khô nên lấy lau đại cũng không có kiểm tra gì cả

Charles
14-11-2017, 18:06
dạ,vậy trường hợp của em có cần phải đi XN gì không anh?Tại lúc đó là nửa đêm em lớ mớ chỉ biết là khăn đó khô nên lấy lau đại cũng không có kiểm tra gì cả

Bạn về nếu thấy bộ phận sinh dục mẩn ngứa thì đi kiểm tra xem có bị nhiễm nấm hay ghẻ ngứa thôi.

Tuanmecsedec
15-11-2017, 07:28

Lo lắng kiểu này thì Xã Hội tiêu hết rồi bạn,bạn cứ hình dung cả nước Việt Nam này có bao nhiêu nhà nghĩ,khách sạn đều trang bị khăn cho khách,rồi người ta cứ sử dụng rầm rầm.Nếu sợ kiểu này thì chắc chết hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
15-11-2017, 07:44
Lo lắng kiểu này thì Xã Hội tiêu hết rồi bạn,bạn cứ hình dung cả nước Việt Nam này có bao nhiêu nhà nghĩ,khách sạn đều trang bị khăn cho khách,rồi người ta cứ sử dụng rầm rầm.Nếu sợ kiểu này thì chắc chết hết.

Không hoàn toàn đâu Sếp, chính người thân của em đang khổ sở vì chuyện này đây nên em hiểu.