PDA

View Full Version : Sài Gòn lắm những cơn mưa...

panda
17-11-2017, 03:44
Chào mọi người, hôm nay quyết định lên đây để tìm cho mình những người bạn, tri kỷ hoặc có thể là người cùng mình vượt qua nỗi sợ hãi của 2 chữ CÔ ĐƠN.
Đi vô vấn đề chính luôn nhaaaa. Mình năm nay 23 tuổi hiện sinh sống tại quận 5, mình thuộc tuýp người "nằm dưới" (bottom).
Về sở thích, mình có nhiều sở thích lắm, ca hát (nhiều người nhận xét là mình có chất giọng ổn và tình cảm, mình nghe và CÓ THỂ hát được nhiều thể loại nhạc, cải lương thì học hoài cũng bập bẹ 1-2 câu, còn mình xin chịu thua với RAP), ngoài ca hát ra thì mình rất thích xem film, gameshow, những clip về khoa học và đời sống, mình thích nấu ăn nhưng chỉ nấu món chay thôi, mình rất thích đi và làm những công việc từ thiện và còn nhiều sở thích khác nữa.
Về tính cách: hòa đồng, vui vẻ, dễ tính, hài hước nhưng đó chỉ là con người bên ngoài thôi chứ mình là 1 con người nội tâm bên trong rất lớn.

Mọi người muốn hiểu rõ về mình thì cứ hỏi mình tại đây hoặc có thể inbox cho mình hoặc có thể để lại số điện thoại hay Zalo hoặc là gửi mail cho mình
Xin phép cho mình được xưng hô danh xưng "MÌNH" vi ở đây có nhiều anh lớn tuổi hơn và có nhiều bạn nhỏ tuổi hơn và cũng nhiều bạn cùng tuổi nên cũng khó mong mọi người thông cảm.
Đừng ngại kết bạn nhé mọi người ơi, bạn bè cũng được tìm người yêu cũng được miễn sao cảm thấy vui là được.

Mail: anewlife1994@gmail.com
Cám ơn.