PDA

View Full Version : quan hệ với GMD, mình có sử dụng BCS nguy cơ hiv?

bara311984
22-11-2013, 09:33
Hơn 10 ngày trước mình có quan hệ với GMD, mình có sử dụng BCS nhưng mình vẫn rất lo lắng. Mình lo lắng những vấn đề sau:
1.Cô ta vừa cởi đồ ra có ngồi lên người mình nhưng mình bảo xuống. Nhưng AD của có ta có chạm lên phần dưới của mình dù cả 2 chưa làm gì hết. Mình có dùng khăn lau ngay chỗ đó.
2.Cô ta có OS cho mình nhưng chỉ vài cái, khoảng vài giây.
Sau đó mình có quan hệ ( có sữ dụng BCS ) nhưng vài giây đã out do mình lo lắng quá. Mình ko chạm vào AD cô ta.
Quan hệ xong mình có rữa tay bằng xa bông tương đối kỹ, rữa tay xong minh có dùng xa bông rữa phần dưới cũng khá kỹ.
Tinh trùng đầy trong BCS có nghĩa là BCS ko bị lủng, bị rách phải không?
Sau 7 ngày mình có đi xét nghiệm và cho kết quả AT nhưng vẫn chờ 3 tháng sau XN tiếp.
Có pp xn nào chính xác mà thời gian chờ xét nghiệm nhanh hơn 3 tháng không?
Mình có nguy cơ không? Nguy cơ của mình có cao ko?
Mình rất lo lắng và ko hỉu sao mình lai làm những chuyện như vậy.
Mong các anh chị tư vấn.

Chúc sức khỏe mọi người.

songchungvoi_HIV
22-11-2013, 09:38
Hơn 10 ngày trước mình có quan hệ với GMD, mình có sử dụng BCS nhưng mình vẫn rất lo lắng. Mình lo lắng những vấn đề sau:
1.Cô ta vừa cởi đồ ra có ngồi lên người mình nhưng mình bảo xuống. Nhưng AD của có ta có chạm lên phần dưới của mình dù cả 2 chưa làm gì hết. Mình có dùng khăn lau ngay chỗ đó.
2.Cô ta có OS cho mình nhưng chỉ vài cái, khoảng vài giây.
Sau đó mình có quan hệ ( có sữ dụng BCS ) nhưng vài giây đã out do mình lo lắng quá. Mình ko chạm vào AD cô ta.
Quan hệ xong mình có rữa tay bằng xa bông tương đối kỹ, rữa tay xong minh có dùng xa bông rữa phần dưới cũng khá kỹ.
Tinh trùng đầy trong BCS có nghĩa là BCS ko bị lủng, bị rách phải không?
Sau 7 ngày mình có đi xét nghiệm và cho kết quả AT nhưng vẫn chờ 3 tháng sau XN tiếp.
Có pp xn nào chính xác mà thời gian chờ xét nghiệm nhanh hơn 3 tháng không?
Mình có nguy cơ không? Nguy cơ của mình có cao ko?
Mình rất lo lắng và ko hỉu sao mình lai làm những chuyện như vậy.
Mong các anh chị tư vấn.

Chúc sức khỏe mọi người.
Bạn đã xác định BCS không rách không thủng do nhìn thấy tinh dịch còn đầy trong BCS có nghĩ là bạn an toàn và không có nguy cơ, Vậy k có nguy cơ với HIV thì xn ở mọi thời điểm vẫn là AT

HIV/AIDS
22-11-2013, 09:38
bạn không có nguy cơ không phải đi xn. lần sau tránh xa gmd để tự bảo vệ mình và gđ

bara311984
22-11-2013, 09:41
Bạn đã xác định BCS không rách không thủng do nhìn thấy tinh dịch còn đầy trong BCS có nghĩ là bạn an toàn và không có nguy cơ, Vậy k có nguy cơ với HIV thì xn ở mọi thời điểm vẫn là AT

Em đang hoang mang nên không yên tâm bất cứ điều gì, mong các anh chị thông cảm. Nếu BCS lủng thì nguy cơ cao không vì rách sẽ biết ngay còn lủng thì không biết được. Cảm ơn các anh chị.

bara311984
22-11-2013, 09:43
bạn không có nguy cơ không phải đi xn. lần sau tránh xa gmd để tự bảo vệ mình và gđ

Em chỉ mới như vậy 2 lần. Em không biết tại sao mình lai như vậy. Em đi xn vì mình muốn bảo vệ gđ của em. Em sẽ không bao giờ dám như vậy nữa. Đây là bài học đắt giá và nhớ đời với em.

bara311984
22-11-2013, 09:44
Em muốn hỏi xn 3 tháng từ lúc có nguy cơ thì chắc chắn 100% chưa? Cảm ơn.

songchungvoi_HIV
22-11-2013, 09:50
Mình đang hoang mang nên không yên tâm bất cứ điều gì, mong các bạn thông cảm. Nếu BCS lủng thì nguy cơ cao không vì rách sẽ biết ngay còn lủng thì không biết được. Cảm ơn các bạn.

Mình muốn hỏi xn 3 tháng từ lúc có nguy cơ thì chắc chắn 100% chưa? Cảm ơn.
Bạn nghĩ đi nếu BCS thủng thì tinh dịch bạn còn nhìn thấy trong BCS không? Mà đã thủng thì BCS rách toẹt ra và DV bạn ló ra luôn. Bạn đã xác định rõ là bạn vẫn còn thấy tinh dịch trong BCS và chính bạn là người rút BCS ra khỏi DV. Vậy thì nguy cơ ở đâu ra. Cái thứ 2 là bạn nói muốn bảo vệ cho gia đình bạn, câu này tôi nghe mà sao nhói lòng quá, đã có gia dình rùi mà còn đi tìm GMD thì không còn gì để nói. Bạn muốn XN để giải tỏa thì có thể XN ở 4 tuần sau hành vi QHTD với GMD có BCS. Và cho dù bạn có xn ở mọi thời điểm thì KQ luôn AT cho một hành vi QHTD an toàn có BCS

Charles
22-11-2013, 09:52

Trước tiên bạn nên giao tiếp lịch sự, các anh chị admin, s.mod và mod đều là người lớn tuổi, bạn là thành viên cần tư vấn nên có sự tế nhị trong giao tiếp.

Trường hợp của bạn có sd bcs thì ko có nguy cơ với H, còn giả sử có lỗ thủng nhỏ như bạn nghĩ thì người có nguy cơ là gmd, vì tinh dịch có thể từ đó tràn ra ngoài mà dịch âm đạo thì ko thể chui vào lỗ đó được.

bara311984
22-11-2013, 09:57
Bạn nghĩ đi nếu BCS thủng thì tinh dịch bạn còn nhìn thấy trong BCS không? Mà đã thủng thì BCS rách toẹt ra và DV bạn ló ra luôn. Bạn đã xác định rõ là bạn vẫn còn thấy tinh dịch trong BCS và chính bạn là người rút BCS ra khỏi DV. Vậy thì nguy cơ ở đâu ra. Cái thứ 2 là bạn nói muốn bảo vệ cho gia đình bạn, câu này tôi nghe mà sao nhói lòng quá, đã có gia dình rùi mà còn đi tìm GMD thì không còn gì để nói. Bạn muốn XN để giải tỏa thì có thể XN ở 4 tuần sau hành vi QHTD với GMD có BCS. Và cho dù bạn có xn ở mọi thời điểm thì KQ luôn AT cho một hành vi QHTD an toàn có BCS

Chính điều đó làm em rất day dứt. Em không biết em là hạng người gì nữa. Con người ai cũng có sai lầm. Và đây là sai lầm tệ hại nhất của em. Cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em. Chúc mọi gđ đều hạnh phúc.

bara311984
22-11-2013, 10:01
Trước tiên bạn nên giao tiếp lịch sự, các anh chị admin, s.mod và mod đều là người lớn tuổi, bạn là thành viên cần tư vấn nên có sự tế nhị trong giao tiếp.

Trường hợp của bạn có sd bcs thì ko có nguy cơ với H, còn giả sử có lỗ thủng nhỏ như bạn nghĩ thì người có nguy cơ là gmd, vì tinh dịch có thể từ đó tràn ra ngoài mà dịch âm đạo thì ko thể chui vào lỗ đó được.

Em xin lỗi nếu có từ ngữ hoặc ngôn từ nào không lịch sự. Em lo lắng quá nên có thể có những từ ngữ đáng tiếc. Diễn đàn giúp đỡ những người gặp khó khăn như em nên em luôn biết ơn. Xin các anh chị đừng hiểu lầm. Xin Cảm ơn các anh chi.

bara311984
22-11-2013, 10:06
Cho em hỏi :4 tuần XN kết quả đáng tin 100% chưa vậy các anh chị?

Charles
22-11-2013, 10:15
Cho mình hỏi :4 tuần XN kết quả đáng tin 100% chưa vậy các anh chị?

Bạn có nguy cơ đâu mà xn, nhưng nếu bạn muốn xn giải tỏa tâm lý thì sau 4 tuần xn compo là xác định được.

bara311984
22-11-2013, 10:21
Bạn có nguy cơ đâu mà xn, nhưng nếu bạn muốn xn giải tỏa tâm lý thì sau 4 tuần xn compo là xác định được.

XN Combo ở đâu ở HCM là làm được vậy anh chị. 7 ngày trước em có XN tại 48-52 Mã Lộ. Anh chị có tư vấn cho em và hẹn 3 tháng sau XN lại. Mong các anh chị giúp em vượt qua chuyện này. Em sẽ sống có ích hơn. Cảm ơn mọi người rất rất nhiều.

songchungvoi_HIV
22-11-2013, 10:25
XN Combo ở đâu ở HCM là làm được bạn. 7 ngày trước mình có XN tại 48-52 Mã Lộ. Anh chị có tư vấn cho mình và hẹn 3 tháng sau XN lại. Mong các bạn giúp mình vượt qua chuyện này. MÌnh sẽ sống có ích hơn. Cảm ơn mọi người rất rất nhiều.
Ở DD các Mod và Smod k ai còn nhỏ đâu mà xưng hô bạn với mình. Bạn có thể XN sau hành vi QHTD có BCS ỡ 4 tuần là đủ. Muốn có KQ nhanh đến Hòa Hỏa XN sau 2 giờ là có KQ ngay

Tuanmecsedec
22-11-2013, 10:35

Cho mình hỏi :4 tuần XN kết quả đáng tin 100% chưa vậy các anh chị?

Bạn hoàn toàn yên tâm,như mọi người chia sẻ với bạn không có nguy cơ.Bạn nên tìm hiểu thêm chính box này.

bara311984
22-11-2013, 10:36
Ở DD các Mod và Smod k ai còn nhỏ đâu mà xưng hô bạn với mình. Bạn có thể XN sau hành vi QHTD có BCS ỡ 4 tuần là đủ. Muốn có KQ nhanh đến Hòa Hỏa XN sau 2 giờ là có KQ ngay

Xin cảm ơn các anh chị DD nhiều lắm.

bara311984
22-11-2013, 10:38
Bạn hoàn toàn yên tâm,như mọi người chia sẻ với bạn không có nguy cơ.Bạn nên tìm hiểu thêm chính box này.

Xin cảm ơn anh Tuấn. Có thể em có những lời lễ không đúng mực. Mong A Tuấn và các anh chị bỏ qua. Chúc mọi người sức khỏe. Chúc DD lớn mạnh, giúp được nhiều bạn có lối sống sai lầm hướng thiện. Cảm ơn mọi người nhiều nhiều lắm.