PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục đồng giới nam, 18/11/2017

trungtran490
19-11-2017, 17:25
Em chào Anh Tuấn cùng các Anh Chị, các bạn trong diễn đàn. Mong Anh Tuấn với các anh chị giải đáp giúp em. Tối hôm qua em có quan hệ đồng giới với một anh, em là top còn anh đó là bot. E có quan hệ qua đường hậu môn và quan hệ hai lần, cả hai lần em đều mang bao cao su và dùng chất bôi trơn. Em không bị tuột bao nhưng em khônh chắc có bị rách bao hay không? Cả hau lần em đều không xuất tinh, vậy em có cần uống thuốc phơi nhiễm không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!

Charles
19-11-2017, 17:58
Em chào Anh Tuấn cùng các Anh Chị, các bạn trong diễn đàn. Mong Anh Tuấn với các anh chị giải đáp giúp em. Tối hôm qua em có quan hệ đồng giới với một anh, em là top còn anh đó là bot. E có quan hệ qua đường hậu môn và quan hệ hai lần, cả hai lần em đều mang bao cao su và dùng chất bôi trơn. Em không bị tuột bao nhưng em khônh chắc có bị rách bao hay không? Cả hau lần em đều không xuất tinh, vậy em có cần uống thuốc phơi nhiễm không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!

Bạn quan hệ có dùng BCS là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-11-2017, 06:45

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.