PDA

View Full Version : Xét nghiệm 6,8 và 10 tuần âm tính

Phiasaucauvong
20-11-2017, 22:43
e xin hỏi thêm là e có quan hệ vs gái mại dâm sau 6 8 và 10 tuần đi xét nghiệm hiv test nhanh kết qur âm tính. Em có thể yên tâm được chưa ạ. E có triệu chứng đi ngoài nhiều lần trong ngày 4 tháng nay và gần đây có giảm bớt ạ.

Tuanmecsedec
20-11-2017, 22:46
e xin hỏi thêm là e có quan hệ vs gái mại dâm sau 6 8 và 10 tuần đi xét nghiệm hiv test nhanh kết qur âm tính. Em có thể yên tâm được chưa ạ. E có triệu chứng đi ngoài nhiều lần trong ngày 4 tháng nay và gần đây có giảm bớt ạ.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 6,8 và 10 tuần bạn xét nghiệm âm tính thì yên tâm mình không nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Phiasaucauvong
20-11-2017, 22:58
Vậy bên web khác kia tư vấn vs e là xét nghiệm test nhanh là không chính xác thì thế nào ạ

Charles
21-11-2017, 05:15

Vậy bên web khác kia tư vấn vs e là xét nghiệm test nhanh là không chính xác thì thế nào ạ

Sau nguy cơ 6, 8 và 10 tuần bạn XN kết quả âm tính thì yên tâm mình không nhiễm HIV. Còn việc bạn thấy ở đâu đó tư vấn Test nhanh không chính xác thì bạn quay lại đó thắc mắc nhé.

Tuanmecsedec
21-11-2017, 06:48

Test nhanh là phương pháp gián tiếp tìm kháng thể là một test rất nhạy,có phương châm (Thà bắt nhầm hơn bỏ sót).Không chấp nhận âm tính giả.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.