PDA

View Full Version : Quan hệ tuột bao

greenheart
22-11-2017, 12:02
Hôm 20/11 em có QHTD với bạn gái, em có dùng BCS.
Xin chia sẻ thật là cô ấy ngồi bên trên, em ở dưới.
Lúc xuất tinh rồi, cô ấy vẫn nhún. Đến khi em rút ra thì phát hiện BCS đã tuột.
tính đến hiện tại thì chưa đc 72h.
Liệu em có nguy cơ không ạ? Có cần dùng PEP không ạ?
Mong mọi người tư vấn em, em đang rất hoang mang.

Charles
22-11-2017, 12:47

Nếu bạn không biết BCS bị tuột lúc nào và không tin tưởng bạn gái thì nên uống PEP trước 72h để phòng ngừa.

Tuanmecsedec
22-11-2017, 14:47

Nếu bạn bị tuột bao cao su khi rút dương vật ra thì không sao,chỉ khi nào bị tuột bao cao su mà không biết vẫn quan hệ thì mới lo.Vì vậy bạn là người trực tiếp hành vi,bạn phải nắm rõ như thế nào.

Theo kinh nghiệm của Tuanmecsedec những gì bạn kể,khi cô ta ngồi trên mà bạn đã xuất tinh rồi vẫn nhịp,nên dễ bị tuột bao cao su khi rút dương vật ra.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

greenheart
22-11-2017, 15:50
Nếu bạn không biết BCS bị tuột lúc nào và không tin tưởng bạn gái thì nên uống PEP trước 72h để phòng ngừa.

Thuốc pep mua ở đâu ạ?
Và khi uống có bị tác dụng phụ gì không ạ?
Uống trong vòng bao lâu?

Tuanmecsedec
22-11-2017, 15:56
Thuốc pep mua ở đâu ạ?
Uống trong vòng bao lâu?

Thuốc phơi nhiễm uống tỏng 4 tuần.Tác dụng phụ chỉ làm mệt mỏi mấy ngày đầu vì cơ thể chưa quen thuốc thôi,bạn có thể đến trung tâm y tế dự phòng hoặc điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec hướng dẫn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
22-11-2017, 15:58
Thuốc pep mua ở đâu ạ?
Uống trong vòng bao lâu?

Ở TPHCM bạn vào BV Nhiệt Đới hay Pasteur.

greenheart
22-11-2017, 16:12
Thuốc phơi nhiễm uống tỏng 4 tuần.Tác dụng phụ chỉ làm mệt mỏi mấy ngày đầu vì cơ thể chưa quen thuốc thôi,bạn có thể đến trung tâm y tế dự phòng hoặc điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec hướng dẫn.
Đến trung tâm y tế dự phòng, ng ta có hướng dẫn e đến Pasteur hay BV nhiệt đới k ạ?
Và thuốc này là miễn phí hay sao ạ?

Tuanmecsedec
22-11-2017, 16:15
Đến trung tâm y tế dự phòng, ng ta có hướng dẫn e đến Pasteur hay BV nhiệt đới k ạ?
Và thuốc này là miễn phí hay sao ạ?

Thuốc phơi nhiễm phải tự bỏ tiền ra mua bạn.

greenheart
22-11-2017, 16:16
Thuốc phơi nhiễm phải tự bỏ tiền ra mua bạn.

dạ em cám ơn ạ.
Cho em hỏi thuốc có đắc tiền lắm không ạ?

Charles
22-11-2017, 16:19
dạ em cám ơn ạ.
Cho em hỏi thuốc có đắc tiền lắm không ạ?

Còn tùy loại thuốc như thuốc nội - thuốc ngoại, các hãng sản xuất khác nhau..., có loại dăm bẩy trăm, có loại 2-3 triệu.

greenheart
22-11-2017, 17:26
Còn tùy loại thuốc như thuốc nội - thuốc ngoại, các hãng sản xuất khác nhau..., có loại dăm bẩy trăm, có loại 2-3 triệu.

Em cám ơn ạ.
Mà theo a thì đi Pasteur hay BV nhiệt đới làm nhanh hơn ạ?

Charles
22-11-2017, 18:07
Em cám ơn ạ.
Mà theo a thì đi Pasteur hay BV nhiệt đới làm nhanh hơn ạ?

Bạn đến BV Nhiệt Đới.

greenheart
22-11-2017, 19:40
Bạn đến BV Nhiệt Đới.
em tìm trên mạng có chỗ gọi là "khoa tham vấn cộng động" nói nếu muốn điều trị thì qua bên đó, xét nghiệm r mua thuốc, .

Xét nghiệm mô hình mới gọi là "orangquick - dịch miệng" hoặc "laytest - máu đầu ngón tay"
chỗ này có đáng tin không ạ? Vì em ngại đến Bv nhiệt đới thủ tục rờm rà

Tuanmecsedec
22-11-2017, 19:45
em tìm trên mạng có chỗ gọi là "khoa tham vấn cộng động" nói nếu muốn điều trị thì qua bên đó, xét nghiệm r mua thuốc, .

Xét nghiệm mô hình mới gọi là "orangquick - dịch miệng" hoặc "laytest - máu đầu ngón tay"
chỗ này có đáng tin không ạ? Vì em ngại đến Bv nhiệt đới thủ tục rờm rà

Hiện nay nhiều cơ sở dùng loại test nhanh này.Còn về thuốc phơi nhiễm bạn có thể gọi trực tiếp cho Tuanmecsedec hướng dẫn.