PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em với sợ chạm vào vết thương

Nguyenthituyet
28-11-2017, 18:45
Bạn em có H mà trên tay có 1 vết xướt nhỏ nhưng đã được 1 ngày và lúc lột ra thì có ít nước vàng chảy ra và sau 15 phút em lỡ động dính vết xướt mà tay em không có bị xướt gì hết và do có chuyện nên em đi khoảng 30 phút và về thì em có rửa ít nước và nấu ăn, không biết có dính dịch vàng không mà nếu có dính thì có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
28-11-2017, 18:47
Bạn em có H mà trên tay có 1 vết xướt nhỏ nhưng đã được 1 ngày và lúc lột ra thì có ít nước vàng chảy ra và sau 15 phút em lỡ động dính vết xướt mà tay em không có bị xướt gì hết và do có chuyện nên em đi khoảng 30 phút và về thì em có rửa ít nước và nấu ăn, không biết có dính dịch vàng không mà nếu có dính thì có nguy cơ không ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyenthituyet
28-11-2017, 21:36
Cho em hỏi trong dịch vàng(huyết tương) có virus HIV không ạ

Tuanmecsedec
28-11-2017, 22:19
Cho em hỏi trong dịch vàng(huyết tương) có virus HIV không ạ

Vết thương bạn thấy có dịch màu vàng,chính đó là dịch để làm lành vết thương,dịch này nhiệm vụ làm khô mặt vết thương.Dịch này không có vi rút.

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch
Lượng HIV

Máu
Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo
Nhiều

Tinh dịch
Nhiều

Sữa mẹ
Trung bình

Nước ối
Trung bình

Nước bọt
Hầu như không có

Mồ hôi
Hầu như không có

Nước mắt
Hầu như không có

Nước tiểu
Hầu như không có

</tbody>

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

NguyenNgocThi
29-11-2017, 11:50
Anh Tuấn ơi em cũng bị giống bạn ấy mà tay em có xướt sau 15 phút cũng mới đụng vậy có nguy cơ không ạ

NguyenNgocThi
29-11-2017, 11:58
Anh Tuấn ơi em cũng bị giống bạn ấy mà tay em có xướt sau 15 phút cũng mới đụng vậy có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
29-11-2017, 14:10

Bạn không cần tạo nick khác mà hỏi lại vấn đề cũ đâu.Bạn hôm qua đến giờ tạo rất nhiều nick.Tuanmecsedec đã xóa,tránh spam trên diễn đàn.

Bạn không quay về nick này Nguyenthituyet (http://www.diendanhiv.vn/members/102273-Nguyenthituyet) thì Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại và xóa bất kỳ chủ đề mới nào tạo ra hỏi lại.