PDA

View Full Version : cho bạn đồng tính kích dục bằng miệng

Huythang
29-11-2017, 16:54
E chào anh chị trong diễn đàn!!! Em có câu hỏi thắc mắc về vấn đề BJ mong anh chị giải đáp giúp em. E có chơi 3some với hai người đồng tính nhưng em không quan hệ qua hậu môn. Em có cho một bạn mút dương vật của mình, trước lúc mút của em bạn đấy có uống tinh dịch và mút của bạn kia sau đó mới BJ cho e. Cho em hỏi HIV có lây giản tiếp qua tinh dịch trong miệng bạn mút cho em không ạ. Em cảm ơn A/C.

Tuanmecsedec
29-11-2017, 19:16
E chào anh chị trong diễn đàn!!! Em có câu hỏi thắc mắc về vấn đề BJ mong anh chị giải đáp giúp em. E có chơi 3some với hai người đồng tính nhưng em không quan hệ qua hậu môn. Em có cho một bạn mút dương vật của mình, trước lúc mút của em bạn đấy có uống tinh dịch và mút của bạn kia sau đó mới BJ cho e. Cho em hỏi HIV có lây giản tiếp qua tinh dịch trong miệng bạn mút cho em không ạ. Em cảm ơn A/C.

Bạn từng có chủ đề hỏi vấn đề này rồi và ban quản trị đã tư vấn,bạn nên vào đọc lại.

Chủ đề: Oral sex (http://www.diendanhiv.vn/threads/52224-Oral-sex)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.