PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su nhưng dương vật có vết xướt

Minh1208
29-11-2017, 17:59
Cho mình hỏi ... Mình có quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su trong khoảng thời gian chưa được 5 phút không rách bao nhưng ở dưới dương vật mình có bị xước long có chảy máu mình xin hỏi nếu gái mại dâm có bị hiv thì khi tinh trùng hay tinh dịch dính vào chổ bị xước thì mình có bị nhiễm hay không xin cho ý kiến xin cảm ơn

Nkhanguyen
29-11-2017, 18:05
nguy cơ của bạn lúc nào? nếu dưới 72h trước thì bạn không nên chờ tư vấn mà hãy gọi cho 0982727393 Chú Tuấn . còn nếu quá thời gian vui lòng chờ reply từ BQT

Minh1208
29-11-2017, 18:22
Đã được 2 tuần rồi ... Em không biết làm gì nên em mới viết lên đây mong mọi người giúp em cho em ý kiến

Tuanmecsedec
29-11-2017, 19:22
Cho mình hỏi ... Mình có quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su trong khoảng thời gian chưa được 5 phút không rách bao nhưng ở dưới dương vật mình có bị xước long có chảy máu mình xin hỏi nếu gái mại dâm có bị hiv thì khi tinh trùng hay tinh dịch dính vào chổ bị xước thì mình có bị nhiễm hay không xin cho ý kiến xin cảm ơn

Đã được 2 tuần rồi ... Em không biết làm gì nên em mới viết lên đây mong mọi người giúp em cho em ý kiến

Bạn đã trực tiếp điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi rồi và đã được tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minh1208
29-11-2017, 19:45
Chú tuân cho con hỏi trước giờ có từng có tình trạng như con không nếu có thì kết quả ng đó thế nào con rất lo lắng

Nguyen Ha
29-11-2017, 19:50
Chú tuân cho con hỏi trước giờ có từng có tình trạng như con không nếu có thì kết quả ng đó thế nào con rất lo lắng

Trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ.

Minh1208
29-11-2017, 20:29
Vậy cho em hỏi thêm nếu quan hệ với gái mại dâm rồi quan hệ với bạn gái liên tiếp 3 ngày thi bạn gái mình có bị nhiễm không

Minh1208
29-11-2017, 20:30
Xin cho ý kiến giúp em với

Nguyen Ha
29-11-2017, 20:46
Vậy cho em hỏi thêm nếu quan hệ với gái mại dâm rồi quan hệ với bạn gái liên tiếp 3 ngày thi bạn gái mình có bị nhiễm không

Bạn không có nguy cơ thì lấy gì lây cho bạn gái.

Tuanmecsedec
29-11-2017, 22:20

Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minh1208
01-12-2017, 11:56
Em không biết phải làm gì? Nên em viết lên đây mong mọi người giúp em cho em xin ý kiến..thời gian khoảng 10 ngày trước em có quan hệ với gái mại dâm em có đeo bao và bao không rách nhưng..( phía dưới dương vật của em có vết nấm giống như bị xước long có chảy máu nếu cô gái đó bị nhiễm HIV thì tinh trùng và tinh dịch dính vào vết xước có chảy máu của em thì em có bị nhiễm không em rất lo và rất hoang mang

Minh1208
01-12-2017, 11:57
Em không biết phải làm gì? Nên em viết lên đây mong mọi người giúp em cho em xin ý kiến..thời gian khoảng 10 ngày trước em có quan hệ với gái mại dâm
em có đeo bao và bao không rách nhưng..( phía dưới dương vật của em có vết nấm giống như bị xước long có chảy máu nếu cô gái đó bị nhiễm HIV thì tinh trùng và tinh dịch dính vào vết xước có chảy máu của em thì em có bị nhiễm không em rất lo và rất hoang mang

Minh1208
01-12-2017, 11:58
Lúc rút ra bao cao su chỉ còn 1/2 dương vật

Tuanmecsedec
01-12-2017, 13:58
Em không biết phải làm gì? Nên em viết lên đây mong mọi người giúp em cho em xin ý kiến..thời gian khoảng 10 ngày trước em có quan hệ với gái mại dâm
em có đeo bao và bao không rách nhưng..( phía dưới dương vật của em có vết nấm giống như bị xước long có chảy máu nếu cô gái đó bị nhiễm HIV thì tinh trùng và tinh dịch dính vào vết xước có chảy máu của em thì em có bị nhiễm không em rất lo và rất hoang mang

Lúc rút ra bao cao su chỉ còn 1/2 dương vật

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Minh1208
01-12-2017, 21:41
Em bị nổi hạch ở bẹn háng và ở cổ em lo lắng lắm

Tuanmecsedec
01-12-2017, 22:45
Em bị nổi hạch ở bẹn háng và ở cổ em lo lắng lắm

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Minh1208
02-12-2017, 12:43
Hôm nay con bị nổi những chấm sữa ở chân long chú tuấn ơi con sờ vào thì cộm

Tuanmecsedec
02-12-2017, 13:43
Hôm nay con bị nổi những chấm sữa ở chân long chú tuấn ơi con sờ vào thì cộm

Minh1208
02-12-2017, 21:25
Chú tuấn ơi con mới đi tes nhanh giang mai không có hiv còn sớm nên âm tính .... Bác sỹ nói con bị viêm , kháng của con yếu ... TRÊN mình của con nổi hạch nhiều chổ lắm ở 2 bên bẹn ở cổ và ở nách chổ nổi có hơi nhứt ... CẦU khuẩn ++, Trực khuẩn++ Nấm _

Minh1208
02-12-2017, 21:31
Cho con hỏi câu này nổi hạch nhiều chổ con rất lo và hoang mang nếu con bị viêm thi tại sao lại trùng hợp vào lúc này ... Quan hệ không an toàn con chuẩn bị tâm lý rồi , con rất mệt mỏi cảm giác như gục ngã cha mẹ con chưa tròn chử hiếu

Tuanmecsedec
02-12-2017, 22:33
Chú tuấn ơi con mới đi tes nhanh giang mai không có hiv còn sớm nên âm tính .... Bác sỹ nói con bị viêm , kháng của con yếu ... TRÊN mình của con nổi hạch nhiều chổ lắm ở 2 bên bẹn ở cổ và ở nách chổ nổi có hơi nhứt ... CẦU khuẩn ++, Trực khuẩn++ Nấm _

Cho con hỏi câu này nổi hạch nhiều chổ con rất lo và hoang mang nếu con bị viêm thi tại sao lại trùng hợp vào lúc này ... Quan hệ không an toàn con chuẩn bị tâm lý rồi , con rất mệt mỏi cảm giác như gục ngã cha mẹ con chưa tròn chử hiếu

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Minh1208
04-12-2017, 09:37
Con biết nguy cơ của con là thấp .... Hôm bữa bác sỹ bên bệnh viện đa khoa kiến quốc xét nghiệm huyết học cho con LYM% 18.5 , nói con bị viêm bạch cầu trên người con toàn là hạch mệt mỏi con lo lắm ... Nguy cơ của con được 14 ngày vợ con cũng có biểu hiện nổi ban đỏ ở ngực đau nhứt khớp và mệt mỏi làm biến .... Tư vấn cho con chú tuấn ơi

Tuanmecsedec
04-12-2017, 09:42
Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Con biết nguy cơ của con là thấp .... Hôm bữa bác sỹ bên bệnh viện đa khoa kiến quốc xét nghiệm huyết học cho con LYM% 18.5 , nói con bị viêm bạch cầu trên người con toàn là hạch mệt mỏi con lo lắm ... Nguy cơ của con được 14 ngày vợ con cũng có biểu hiện nổi ban đỏ ở ngực đau nhứt khớp và mệt mỏi làm biến .... Tư vấn cho con chú tuấn ơi

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Minh1208
12-12-2017, 17:15
Chú tuân tư vấn cho con ... Vì con muốn làm rõ chuyện để yên tâm thôi con xin lỗi vì đã làm phiền chú tuấn.... Hôm đó quan hệ xong vào nhà tắm con có rửa dương vật nhưng tay phải của con lấy bao ở dương vật ra vô nhà tắm cầm vòi nước con không rửa tay lấy bao mà mặt quần về chạy xe khoảng 5 đến 10 phút đến nhà con con làm xa nên có thấy nhớ zk nên con có khóc con có lấy tay phải chưa rửa dụi mắt như vậy con có bị sao không chú con lo dịch âm dính vào lúc con lau nước mắt.

Charles
12-12-2017, 18:07
Chú tuân tư vấn cho con ... Vì con muốn làm rõ chuyện để yên tâm thôi con xin lỗi vì đã làm phiền chú tuấn.... Hôm đó quan hệ xong vào nhà tắm con có rửa dương vật nhưng tay phải của con lấy bao ở dương vật ra vô nhà tắm cầm vòi nước con không rửa tay lấy bao mà mặt quần về chạy xe khoảng 5 đến 10 phút đến nhà con con làm xa nên có thấy nhớ zk nên con có khóc con có lấy tay phải chưa rửa dụi mắt như vậy con có bị sao không chú con lo dịch âm dính vào lúc con lau nước mắt.

Bạn có chọc đui con mắt luôn cũng không có nguy cơ.

Minh1208
14-12-2017, 21:39
Con có quan hệ với người phụ nữ mà trước đó đã quan hệ với người đàn ông khác không bao cao su không định thời gian là bao nhiêu ngày nhưng con nghe nói khoang nữa tháng..Đến phiên con người phụ nữ kêu con đeo bao cao su quan hệ con quan hệ được khoảng chưa đến 5 phút thì đã xuất tinh và con có nhấp thêm vài cái cho xuất hết tinh trùng khi con rút ra thì bao đã bị tuột 1/2 dương vật con có thấy tinh trùng vẫn còn trong bao không rách bao...sau đó con vô nhà tắm có rửa dương vật nhưng không rửa ở góc dương vật có vết nấm có chảy máu của con ...điều con lo lúc quan hệ con quan hệ sâu trong âm đạo vết nấm ở góc dương vật có dính dịch âm đạo mà con không rửa mà mặc quần đi về ...24 ngày chịu chứng xuất hiện quá nhiều nổi hạch 5 chổ trên người.

Minh1208
14-12-2017, 22:18
Con cũng lo rằng hệ miễn dịch của con yếu là do...