PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su bị rách bao cao su

hieucatbui
30-11-2017, 23:39
1 tuần trước e có quan hệ với gái mại dâm và khi xong trận e thấy bcs bị rách và bây h em rất lo lắng.k biết dc mình có nhiễm hiv k.
vì em đã có gia đình con zai e mới dc 11 tháng tuổi lỡ mình có nhiễm bệnh để lây qua vợ và con zai mình thì chắc chỉ còn nước tự tử,

Nkhanguyen
01-12-2017, 00:12
Trường hợp của bạn mình khuyên lả không nên qhtd với vợ. Bạn cần chờ đánh già nguy cơ của BQT. Mình cũng có lời động viên: chưa chắc gì bạn bị vì bcs rách, toạt ra hết thì hẳn nguy cơ cao. Và cũng chưa chắc GMD lại có nhiễm và để bạn sd bcs. Bạn phải hết sức btinh de nhận tư vấn của BQtri

hieucatbui
01-12-2017, 00:20
e lo lắng quá anh ạ lỡ k may mình nhiễm bệnh để lây lan qua vợ với con thì khổ. thằng bé có tội gì đâu

Trường hợp của bạn mình khuyên lả không nên qhtd với vợ. Bạn cần chờ đánh già nguy cơ của BQT. Mình cũng có lời động viên: chưa chắc gì bạn bị vì bcs rách, toạt ra hết thì hẳn nguy cơ cao. Và cũng chưa chắc GMD lại có nhiễm và để bạn sd bcs. Bạn phải hết sức btinh de nhận tư vấn của BQtri

boy25
01-12-2017, 00:55
e lo lắng quá anh ạ lỡ k may mình nhiễm bệnh để lây lan qua vợ với con thì khổ. thằng bé có tội gì đâu

Phải kể chi tiết nhé . rách ở đâu , đừng bỏ qua chi tiết nào
Chú ý là ko đc quan hệ với vợ nhé . còn lại thì bt thôi đừng lo lắng . chờ ngày đi xn thôi

Tuanmecsedec
01-12-2017, 06:50
1 tuần trước e có quan hệ với gái mại dâm và khi xong trận e thấy bcs bị rách và bây h em rất lo lắng.k biết dc mình có nhiễm hiv k.
vì em đã có gia đình con zai e mới dc 11 tháng tuổi lỡ mình có nhiễm bệnh để lây qua vợ và con zai mình thì chắc chỉ còn nước tự tử,

Bạn cần nói rõ là bị rách bao cao su như thế nào và thời gian quan hệ của bạn bao lâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hieucatbui
01-12-2017, 09:21
khi xong trận rút dv ra e thấy đầu bcs bị rach toang ra. tính đến hôm nay là tròn 1 tuần

Bạn cần nói rõ là bị rách bao cao su như thế nào và thời gian quan hệ của bạn bao lâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
01-12-2017, 09:30
khi xong trận rút dv ra e thấy đầu bcs bị rach toang ra. tính đến hôm nay là tròn 1 tuần

Như vậy là bạn không biết rách lúc nào ?. Phải chi bạn gọi điện thoại sớm thì Tuanmecsedec hướng dẫn dùng thuốc phơi nhiễm.

hieucatbui
01-12-2017, 09:45
hôm đó em có uống rượu và em vẫn nhớ rõ là khi quan hệ dc 10p thì bị rách bao và thay cái khác. đến 10p sau là xong trận e rút ra và thấy cái thứ 2 cũng bị rách vậy lên e rất lo lắng k biết là mình có bị nhiễm hiv k nữa
Như vậy là bạn không biết rách lúc nào ?. Phải chi bạn gọi điện thoại sớm thì Tuanmecsedec hướng dẫn dùng thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
01-12-2017, 09:52
hôm đó em có uống rượu và em vẫn nhớ rõ là khi quan hệ dc 10p thì bị rách bao và thay cái khác. đến 10p sau là xong trận e rút ra và thấy cái thứ 2 cũng bị rách vậy lên e rất lo lắng k biết là mình có bị nhiễm hiv k nữa

Nếu thời gian của bạn 10 phút là lâu rồi bạn, bạn không biết rách lúc nào là có nguy cơ.Bạn chỉ là có nguy cơ,còn muốn biết có nhiễm hay không phải xét nghiệm.

hieucatbui
01-12-2017, 10:45
cho em hỏi thêm trong 1-2 tuần đầu nếu bị nhiễm sẽ có biểu hiện gì. và thời gian bao lâu xn kết quả là chính xác nhất

songlanhmanh88
01-12-2017, 11:03
cho em hỏi thêm trong 1-2 tuần đầu nếu bị nhiễm sẽ có biểu hiện gì. và thời gian bao lâu xn kết quả là chính xác nhất
Bạn phải đợi 4 tuần làm XN combo, và chốt ở tuần thứ 12.

Tuanmecsedec
01-12-2017, 13:53
HIV chỉ có xét nghiệm mới biết bạn.Bạn ở Hà Nội thì sau 4 tuần đến Hồng Ngọc xét nghiệm phương pháp HIV Ag/Ab.

hieucatbui
20-12-2017, 21:01
em có qhtd vs gmd k an toàn ngày mai là tròn 28 ngày em muốn hỏi em đi chỉ xét nghiệm ở khu vực hà nội và chi phí hết bao nhiêu tiền

BinhLeNguyen
20-12-2017, 21:32
Bạn ở HN đến bệnh viện Medlatec ở Phúc Xá , để xét nghiệm có HIV hay không , phí 100k cho một lần xn , bệnh viện làm nhanh và phục vụ nhiệt tình , có kết quả sau 1 tiếng .

banthoinhe
20-12-2017, 21:46
bạn đến Bệnh viện Hồng Ngọc ý làm combo.nếu âm tính thì yên tâm

hieucatbui
21-12-2017, 00:51
bạn đến Bệnh viện Hồng Ngọc ý làm combo.nếu âm tính thì yên tâm
cho mình địa chỉ nhé bạn

Tuanmecsedec
21-12-2017, 07:25
cho mình địa chỉ nhé bạn

Đa Khoa Hồng Ngọc Địa chỉ: 55 Yên Ninh, Ba Đình, Hà Nội,Điện thoại:04 3927 5568:

Làm việc cả ngày thứ 7 và Chủ Nhật