PDA

View Full Version : Hỏi về xét nghiệm sau 4 tháng âm tính

Taikhoan123
01-12-2017, 07:43
Em chào diễn đàn. E có quan hệ không an toàn. E có làm test nhanh sau 4 tháng. kq âm tính. Đêm trước khi xn, em có uống thuốc chống trầm cảm. cho em hỏi điều đó có thể làm ảnh hưởng kg ko ạ? Em lo quá.

Tuanmecsedec
01-12-2017, 07:53
Em chào diễn đàn. E có quan hệ không an toàn. E có làm test nhanh sau 4 tháng. kq âm tính. Đêm trước khi xn, em có uống thuốc chống trầm cảm. cho em hỏi điều đó có thể làm ảnh hưởng kg ko ạ? Em lo quá.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 4 tháng bạn xét nghiệm âm tính là an toàn 100% rồi bạn.Bạn yên tâm thuốc trầm cảm không ảnh hưởng khi xét nghiệm HIV âm tính.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Taikhoan123
01-12-2017, 08:12
Cảm ơn anh. Test nhanh chỉ có DT giả chứ không có AT giả dk ạ? E cũng biết điều này, mà tại hồi nãy e có thấy bạn nào trên diễn đàn mình nói là thuốc tây có thể gây DT giả và AT giả (nếu uống trong vòng 24h) nnênm mới lo lắng như vậy Huhu

Tuanmecsedec
01-12-2017, 08:25
Cảm ơn anh. Test nhanh chỉ có DT giả chứ không có AT giả dk ạ? E cũng biết điều này, mà tại hồi nãy e có thấy bạn nào trên diễn đàn mình nói là thuốc tây có thể gây DT giả và AT giả (nếu uống trong vòng 24h) nnênm mới lo lắng như vậy Huhu

Làm gì có chuyện âm tính giả bạn.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn đã an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Taikhoan123
01-12-2017, 10:43
Em cảm ơn a. Vậy là e uống thuốc đêm trước xn cũng ko sao đúng ko ạ?

songlanhmanh88
01-12-2017, 11:03
Bạn đã an toàn rồi và ko cần XN nữa.

Tuanmecsedec
01-12-2017, 13:54

Không có sao bạn.

Taikhoan123
02-12-2017, 07:35
Dạ em cảm ơn anh. Tại em có đọc qua bài viết này http://diendanhiv.vn/threads/30516-Xet-nghiem-tai-trung-tam-Anh-Duong?styleid=2 em thấy bạn có nick la HoangTuong nói là có thể ra AT giả nếu uống thuốc trong vòng 24h. Vậy là bạn này nói sai pk ạ? Em xin lỗi vì em cứ hỏi đi hỏi lại hoài làm phiền anh. Em bị bệnh tâm lý nên thần kinh em không vững ạ. Em xin cảm ơn anh nhiều :(

Tuanmecsedec
02-12-2017, 08:00
Dạ em cảm ơn anh. Tại em có đọc qua bài viết này http://diendanhiv.vn/threads/30516-Xet-nghiem-tai-trung-tam-Anh-Duong?styleid=2 em thấy bạn có nick la HoangTuong nói là có thể ra AT giả nếu uống thuốc trong vòng 24h. Vậy là bạn này nói sai pk ạ? Em xin lỗi vì em cứ hỏi đi hỏi lại hoài làm phiền anh. Em bị bệnh tâm lý nên thần kinh em không vững ạ. Em xin cảm ơn anh nhiều :(

Bạn đọc thì phải coi đâu là bài của thành viên và đâu là bài của ban quản trị.Làm gì có chuyện âm tính giả.

Tuanmecsedec khẳng định đây là bài cuối cùng trong chủ đề của bạn là bạn đã an toàn 100%.Còn nếu bạn cảm thấy không tin thì cứ đi xét nghiệm tiếp đến khi nào cảm thấy mình an toàn thì thọi.