PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng cũng dùng BCS

dungquoc
01-12-2017, 19:36
em xin kể về trường hợp của em hôm 28-11 em có đi khách sạn nhưng em có sử dụng bao cao su và sau khi hành sự xong em kiểm tra rất kỹ bcs không bị rách không bị tuột em ra trong bao và em đeo bao trong suốt quá trình qhtd kể cả khi qh bằng miệng nhưng mà là cô gái làm cho em chứ em không làm cho cô ấy vậy em có bị nhiễm hiv không ạ em năm nay 26t chưa từng qhtd lần nào trước giờ không ma túy hay hút chích em chỉ trót dại lần này thôi xin cho em biết địa chỉ xn hiv uy tín và bao lâu thì mới xn được a em đang hoang mang và lo sợ a mong được giúp đỡ a em ở quận 10 tphcm

Tuanmecsedec
01-12-2017, 22:33
em xin kể về trường hợp của em hôm 28-11 em có đi khách sạn nhưng em có sử dụng bao cao su và sau khi hành sự xong em kiểm tra rất kỹ bcs không bị rách không bị tuột em ra trong bao và em đeo bao trong suốt quá trình qhtd kể cả khi qh bằng miệng nhưng mà là cô gái làm cho em chứ em không làm cho cô ấy vậy em có bị nhiễm hiv không ạ em năm nay 26t chưa từng qhtd lần nào trước giờ không ma túy hay hút chích em chỉ trót dại lần này thôi xin cho em biết địa chỉ xn hiv uy tín và bao lâu thì mới xn được a em đang hoang mang và lo sợ a mong được giúp đỡ a em ở quận 10 tphcm

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy khi quan hệ bạn có cùng bao cao su và kể cả kích dục bằng miệng mà bạn vẫn dùng bao cao su thì yên tâm,đây là tình dục an toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dungquoc
02-12-2017, 08:34
Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

dungquoc
03-12-2017, 17:17
anh tuấn cho em hỏi vậy khoảng bao lâu thì em nên đi xét nghiệm a và xét nghiệm ở đâu uy tín a giá cả ra sao a em ở quận 10 chủ yếu là để cho chắc ạ em cảm ơn anh qua được lần này em không dám nữa a

Charles
03-12-2017, 19:04

anh tuấn cho em hỏi vậy khoảng bao lâu thì em nên đi xét nghiệm a và xét nghiệm ở đâu uy tín a giá cả ra sao a em ở quận 10 chủ yếu là để cho chắc ạ em cảm ơn anh qua được lần này em không dám nữa a

Cả khi quan hệ bằng miệng và khi quan hệ trực tiếp bạn đều sử dụng BCS thì hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

Tuanmecsedec
03-12-2017, 20:18

Bạn yên tâm không có nguy cơ nào đâu,bạn không cần xét nghiệm đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

pleaseblessme
04-12-2017, 00:44
Em bảo hộ quá kỹ còn lo gì nữa em :zk2039:

dungquoc
10-12-2017, 08:59
anh tuấn ơi vậy khi qhtd mà chưa biết rõ về bạn tình thì mang bao cao su là an toàn nhất phải không ạ anh cho em hỏi chi phí xn hiv ở hòa hảo là bao nhiêu ạ

Charles
10-12-2017, 10:31
anh tuấn ơi vậy khi qhtd mà chưa biết rõ về bạn tình thì mang bao cao su là an toàn nhất phải không ạ anh cho em hỏi chi phí xn hiv ở hòa hảo là bao nhiêu ạ

Sử dụng BCS khi QHTD là tình dục an toàn.

Tuanmecsedec
10-12-2017, 14:01

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Phí xét nghiệm HIV tại Hòa Hảo khoảng 200>300 ngàn.

dungquoc
23-12-2017, 18:13
anh tuấn ơi hôm nay em có đi khách sạn với gmd đây là lần thứ 2 cũng như lần trước em cũng đeo bao kể cả khi quan hệ bằng miệng cũng dùng bcs nhưng lần này cô ấy có liếm bìu em vậy có bị lây nhiễm gì không ạ

Charles
23-12-2017, 19:05
anh tuấn ơi hôm nay em có đi khách sạn với gmd đây là lần thứ 2 cũng như lần trước em cũng đeo bao kể cả khi quan hệ bằng miệng cũng dùng bcs nhưng lần này cô ấy có liếm bìu em vậy có bị lây nhiễm gì không ạ

Liếm bìu không có sao hết bạn.

Tuanmecsedec
24-12-2017, 06:54
100% an toàn bạn.

dungquoc
24-12-2017, 08:52
anh tuấn ơi lúc quan hệ bằng miệng xong cô đó tháo bao ra rồi dùng bao mới tròng vào rồi sau đó mới qhtd vậy em có bị lây nhiễm gì không ạ bao là của em a qhbm xong rồi mới qhtd tất cả điều dùng bao a chỉ có qhbm xong thì thay bao mới thôi a

Tuanmecsedec
24-12-2017, 09:05
anh tuấn ơi lúc quan hệ bằng miệng xong cô đó tháo bao ra rồi dùng bao mới tròng vào rồi sau đó mới qhtd vậy em có bị lây nhiễm gì không ạ bao là của em a qhbm xong rồi mới qhtd tất cả điều dùng bao a chỉ có qhbm xong thì thay bao mới thôi a

Không có sao bạn.

dungquoc
26-12-2017, 22:24
anh tuấn ơi em có bú ti gmd trong 2 lần đó vậy có bị gì không ạ lúc đó răng miệng em bình thường không có chảy máu bú xong cũng không có chất dịch gì tiết ra vậy có bị làm sao không ạ

dungquoc
26-12-2017, 22:25
em bú chỉ 5s 10s thui a

dungquoc
26-12-2017, 23:00
anh ơi ở lần quan hệ đầu tiên lúc qhbm xong thì em không tháo bao ra để thay bao mới lúc đó em cũng chưa xuất tinh mà dùng bao đó qhtd luôn có sao không a

Charles
27-12-2017, 06:45
anh tuấn ơi em có bú ti gmd trong 2 lần đó vậy có bị gì không ạ lúc đó răng miệng em bình thường không có chảy máu bú xong cũng không có chất dịch gì tiết ra vậy có bị làm sao không ạ

Không sao bạn.

Charles
27-12-2017, 06:46
anh ơi ở lần quan hệ đầu tiên lúc qhbm xong thì em không tháo bao ra để thay bao mới lúc đó em cũng chưa xuất tinh mà dùng bao đó qhtd luôn có sao không a

Miễn BCS không tuột hay rách thì hoàn toàn không sao.

Tuanmecsedec
27-12-2017, 07:51

em bú chỉ 5s 10s thui a

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

dungquoc
02-01-2018, 21:22
anh tuấn ơi bcs bị tuột là tuột ra khỏi dương vật luôn hả kể từ bây giờ em qhtd với gmd mà mang bcs là không bị nhiễm gì hết đúng không ạ

Charles
02-01-2018, 22:27
anh tuấn ơi bcs bị tuột là tuột ra khỏi dương vật luôn hả kể từ bây giờ em qhtd với gmd mà mang bcs là không bị nhiễm gì hết đúng không ạ

Đúng rồi bạn.

Tuanmecsedec
03-01-2018, 07:54

Đúng rồi bạn.

dungquoc
12-01-2018, 17:39
anh tuấn ơi ở lần đầu tiên em tháo bcs bằng cách dùng hai tay lột từ từ ra không biết lúc lột từ từ ra dịch trên bao có dính vào dương vật không em có bị sao không ạ em chỉ lột từ từ ra thôi bao không bị lộn

Charles
12-01-2018, 17:54
anh tuấn ơi ở lần đầu tiên em tháo bcs bằng cách dùng hai tay lột từ từ ra không biết lúc lột từ từ ra dịch trên bao có dính vào dương vật không em có bị sao không ạ em chỉ lột từ từ ra thôi bao không bị lộn

Không sao bạn.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
13-01-2018, 00:32
không bị gì hết nhé bạn,bạn yên tâm đi

Tuanmecsedec
13-01-2018, 07:06

Bạn có lỡ lột bao cao su mà có dính dịch trên dương vật cũng không sao, vì hoàn toàn 100% không có nguy cơ như vậy.

dungquoc
14-01-2018, 22:26
anh tuấn ơi qhtd với gmd mình nên dùng loại bcs gì ạ mình dùng loại 10k 10 cái được không ạ

dungquoc
14-01-2018, 22:31
lần đầu tiên em dùng loại 10k 10 cái em mua ở nhà thuốc gần nhà bcs còn hsd không bị rách thủng vậy bcs loại này có được không ạ anh ơi lần sau em nên dùng loại bcs gì a

Charles
15-01-2018, 06:43
lần đầu tiên em dùng loại 10k 10 cái em mua ở nhà thuốc gần nhà bcs còn hsd không bị rách thủng vậy bcs loại này có được không ạ anh ơi lần sau em nên dùng loại bcs gì a

Bạn dùng loại nào cũng được, quan trọng sử dụng đúng cách sẽ hạn chế bcs gặp sự cố, và khi sử dụng bao không tuột hay rách thì bạn hoàn toàn yên tâm.

Tuanmecsedec
15-01-2018, 07:12
anh tuấn ơi qhtd với gmd mình nên dùng loại bcs gì ạ mình dùng loại 10k 10 cái được không ạ

Bạn dùng bao cao su gì cũng được hoặc của hãng nào cũng được.Miễn sao khi quan hệ bao cao su không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn.

dungquoc
17-01-2018, 21:59
anh tuấn ơi kể cả khi qhtd với người nhiễm hiv mà mình vẫn mang bcs thì mình có bị lây nhiễm không a

Charles
17-01-2018, 22:08
anh tuấn ơi kể cả khi qhtd với người nhiễm hiv mà mình vẫn mang bcs thì mình có bị lây nhiễm không a

Chắc bạn nghĩ bcs chỉ để trang trí chí cho đẹp ???

Tuanmecsedec
18-01-2018, 07:44

Khi đã mang bao cao su là tình dục an toàn bạn.

dungquoc
29-01-2018, 10:23
anh tuấn ơi bcs mà đeo ngược là nó không vào đúng không ạ làm sao để biết mình đeo bcs ngược ạ

dungquoc
29-01-2018, 10:41
anh cho em hỏi mình qhtd xong mà tinh dịch vẫn nằm trong bcs nghĩa là bcs đó không tuột và không rách và mình an toàn phải không ạ kể cả khi đó là loại 10k 10 cái phải không ạ

Tuanmecsedec
29-01-2018, 14:00
anh cho em hỏi mình qhtd xong mà tinh dịch vẫn nằm trong bcs nghĩa là bcs đó không tuột và không rách và mình an toàn phải không ạ kể cả khi đó là loại 10k 10 cái phải không ạ

Khi quan hệ dùng bao cao su không bị sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ là tình dục an toàn dù bạn mua loại bao cao su gì hoặc giá tiền bao nhiêu hoặc của hãng nào thì không quan trọng.

dungquoc
01-02-2018, 16:31
anh tuấn ơi hôm nay em đi ks cũng như mọi khi em mang bcs kể cả khi qhtd bằng miệng cũng dùng bcs nhưng mà lúc qhad xong em không thấy tinh dịch đâu chỉ thấy một ích dịch màu trắng trong bao tháo bao ra thì thấy bao không rách lúc quan hệ cũng không tuột đầu bao còn nguyên vậy em có bị gì không anh

Tuanmecsedec
01-02-2018, 16:33
anh tuấn ơi hôm nay em đi ks cũng như mọi khi em mang bcs kể cả khi qhtd bằng miệng nhưng mà lúc qhxong em không thấy tinh dịch đâu chỉ thấy một ích dih màu trắng trong bao tháo bao ra thì thấy bao không rách lúc quan hệ cũng không tuột đầu bao còn nguyên vậy em có bị gì không anh

Không có sao bạn.

dungquoc
01-02-2018, 21:57
em cảm ơn anh tuấn và các anh chị trong diễn đàn đàn tư vấn giúp em rất nhiều trong thời gian vừa qua giúp em có thêm hiểu biết về phòng tránh hiv và giúp em vượt qua gian đoạn khó khăn này năm mới em xin chúc anh tuấn và mọi người trên diễn đàn nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống.