PDA

View Full Version : Oral sex giúp em

Tưvan
02-12-2017, 09:49
Anh chị ơi ..... tối qua lúc 11h do quá say bạn em dìu em vào quán maxa lúc vô em chỉ xông hơi rồi để cô ấy đấm lưng... lúc sau do k kiềm chế được em có rờ ad cô ấy và lúc sau do quá kích thích e lại để cô ấy os cho em khoảng 10 phút liên tục.vậy A tuấn và các anh chị ơi.. em vẫn còn trong thời gian dùng pep vậy em có cần uống pep k.....

Tuanmecsedec
02-12-2017, 09:59
Anh chị ơi ..... tối qua lúc 11h do quá say bạn em dìu em vào quán maxa lúc vô em chỉ xông hơi rồi để cô ấy đấm lưng... lúc sau do k kiềm chế được em có rờ ad cô ấy và lúc sau do quá kích thích e lại để cô ấy os cho em khoảng 10 phút liên tục.vậy A tuấn và các anh chị ơi.. em vẫn còn trong thời gian dùng pep vậy em có cần uống pep k.....

Có lẽ chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã tư vấn rồi.Vì vậy nên quay về đọc lại.

Chủ đề: Massage kích dục bằng miệng.có dùng pep k (http://www.diendanhiv.vn/threads/54588-Massage-kich-duc-bang-mieng-co-dung-pep-k)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.