PDA

View Full Version : Quan hệ gmd có bao và gội đầu

dalove2019
02-12-2017, 10:54
1. Cách đây 2 tháng e có quan hệ vs gmd nhưng có đeo bao chỉ nhịp 3 cái khoảng 10s. Là bỏ ra. Sau đó có sờ AD và tự thủ dâm. Sợ lây nhiễm hiv
2. Cách đây 1 tháng e có đi gội đầu, bạn nữ có cào mạnh lên đầu và đầu em đang có mụn ghẻ.
Em mới đi xét nghiệm máu HIV hôm qua, kết quả âm tính vậy em có cần đi xét nghiệm tiếp nửa ko ạ

Tuanmecsedec
02-12-2017, 13:41
1. Cách đây 2 tháng e có quan hệ vs gmd nhưng có đeo bao chỉ nhịp 3 cái khoảng 10s. Là bỏ ra. Sau đó có sờ AD và tự thủ dâm. Sợ lây nhiễm hiv
2. Cách đây 1 tháng e có đi gội đầu, bạn nữ có cào mạnh lên đầu và đầu em đang có mụn ghẻ.
Em mới đi xét nghiệm máu HIV hôm qua, kết quả âm tính vậy em có cần đi xét nghiệm tiếp nửa ko ạ

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ có đeo bao 10s (http://www.diendanhiv.vn/threads/55008-Quan-he-co-deo-bao-10s)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.