PDA

View Full Version : quan hệ không dùng bao cao su

songtot349
07-12-2017, 00:02
em quan hệ không dùng bcs , nhưng có chất bôi trơn và em quan hệ bằng cách đâm dương vật vào giữa hai đùi bạn ý. thỉnh thoảng cũng khép chặt hai chân bạn ý. thì như vậy có nguy cơ bạn ý và em cùng bị xước và em có nguy cơ không ạ.

songtot349
07-12-2017, 00:04
cho em hỏi thêm , sau 30 ngày đi xét nghiệm có chuẩn không ạ, hay 90 ngày ạ?

pleaseblessme
07-12-2017, 00:20
Anh không hiểu câu hỏi của em, chung quy là em có quan hệ hay không?

Có cho dương vật vào âm đạo/hậu môn mà không dùng BCS không?

Nếu không có, mà chỉ đâm dương vật vào giữa 2 đùi như em kể thì em không có nguy cơ, và không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
07-12-2017, 09:02
em quan hệ không dùng bcs , nhưng có chất bôi trơn và em quan hệ bằng cách đâm dương vật vào giữa hai đùi bạn ý. thỉnh thoảng cũng khép chặt hai chân bạn ý. thì như vậy có nguy cơ bạn ý và em cùng bị xước và em có nguy cơ không ạ.

cho em hỏi thêm , sau 30 ngày đi xét nghiệm có chuẩn không ạ, hay 90 ngày ạ?

Nếu chỉ quan hệ giữa hai đùi thì làm gì có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songtot349
07-12-2017, 12:32
em chỉ đâm dương vật vào giữa hai đùi thôi ạ, nhưng cũng có lúc đâm chệch lên phần bẹn, phần gần dương vật bạn ý, em thấy chỗ đó da nó mỏng , em chỉ sợ cọ sát làm da phần đó của bạn ý bị thương ạ, còn không cho dương vật vào hậu môn hay âm đạo j hết cả.

songlanhmanh88
07-12-2017, 13:13
em chỉ đâm dương vật vào giữa hai đùi thôi ạ, nhưng cũng có lúc đâm chệch lên phần bẹn, phần gần dương vật bạn ý, em thấy chỗ đó da nó mỏng , em chỉ sợ cọ sát làm da phần đó của bạn ý bị thương ạ, còn không cho dương vật vào hậu môn hay âm đạo j hết cả.
con người là bằng da bằng thịt mà Bạn làm như là sắc và đá mà xước da được, Yên tâm đi. Không sao cả

Charles
07-12-2017, 14:10

Như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-12-2017, 14:33

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.