PDA

View Full Version : Sợ phải kim tiêm

songtiep123
08-12-2017, 21:58
Chào tất cả mọi người em có một vấn đề muốn được tư vấn của anh chị. Hôm qua sau khi đi nhậu về bọn em có đi hát caraoke khi đang ngồi trên ghế (ghế nệm ) chân thả xuống nền nhà thì ở phía mặt trước của cái ghế đó (gần nền nhà) có 1 cái vật nhọn quẹt vào chân e. E thò tay xuống rút ra từ trong ghế có 1 chiếc đinh k biết nó là đinh ai cố ý bỏ vào hay của ghế nữa. Em lo lắng hay có khi nào ai bỏ kim tiêm vào không. Nó ảm ảnh em quá. Mong anh chị giúp e với e xin cảm ơn

Tuanmecsedec
08-12-2017, 22:01
Chào tất cả mọi người em có một vấn đề muốn được tư vấn của anh chị. Hôm qua sau khi đi nhậu về bọn em có đi hát caraoke khi đang ngồi trên ghế (ghế nệm ) chân thả xuống nền nhà thì ở phía mặt trước của cái ghế đó (gần nền nhà) có 1 cái vật nhọn quẹt vào chân e. E thò tay xuống rút ra từ trong ghế có 1 chiếc đinh k biết nó là đinh ai cố ý bỏ vào hay của ghế nữa. Em lo lắng hay có khi nào ai bỏ kim tiêm vào không. Nó ảm ảnh em quá. Mong anh chị giúp e với e xin cảm ơn

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
09-12-2017, 06:28

Chính bạn thấy đó là cái đinh còn suy diễn gì kim tiêm nữa? Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

songtiep123
13-12-2017, 21:43
Ban quản trị xóa bài viết hỏi sai mục đích của box.