PDA

View Full Version : Tỉ lệ thành công của Trioday sau khi đã dùng đủ 28 ngày?

sengoana
10-12-2017, 00:09
Tôi có nguy cơ phơi nhiễm HIV do quan hệ TD ko an toàn. Sau khi có nguy cơ, đối tác kia bảo ko có bệnh. Nhưng bản thân tôi vẫn rất lo. Nên tôi đã điều trị phơi nhiễm HIV bằng thuốc Trioday. Tính ra là đc 28 ngày. Vừa uống viên thứ 28 lúc 23.55
Uống đúng uống đủ. Vậy xin hỏi nguy cơ của tôi giờ đã đc gọi là an toàn chưa, liệu có phải uống tiếp hai viên còn lại ko vì hộp có 30 viên
xin chân thành cám ơn

Tuanmecsedec
10-12-2017, 06:31
Tôi có nguy cơ phơi nhiễm HIV do quan hệ TD ko an toàn. Sau khi có nguy cơ, đối tác kia bảo ko có bệnh. Nhưng bản thân tôi vẫn rất lo. Nên tôi đã điều trị phơi nhiễm HIV bằng thuốc Trioday. Tính ra là đc 28 ngày. Vừa uống viên thứ 28 lúc 23.55
Uống đúng uống đủ. Vậy xin hỏi nguy cơ của tôi giờ đã đc gọi là an toàn chưa, liệu có phải uống tiếp hai viên còn lại ko vì hộp có 30 viên
xin chân thành cám ơn

Bạn yên tâm hiện tại chưa có ca nào thất bại khi dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn chỉ cần uống 28 ngày tức 28 viên thôi,còn dư 2 viên bỏ,không cần uống nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
10-12-2017, 07:48
xin chân thành cám ơn

Bạn chỉ cần uống 28 ngày là đủ. Nếu uống trong 72h và tuân thủ điều trị thì trước giờ chưa có trường hợp nào thất bại, vì vậy bạn cứ yên tâm chờ đủ thời gian XN.

songlanhmanh88
10-12-2017, 09:17
xin chân thành cám ơn
Bạn yên tâm uống đúng và đủ 28 ngày và đúng giờ thì chưa có ca nào thất bại. Bạn đợi sau 8 tuần dùng thuốc tức là sau nguy cơ 12 tuần XN mới chính xác.

sengoana
10-12-2017, 09:57
Xin cám ơn sự tư vấn của mọi người

Bethuy
04-01-2018, 21:12
Ban quản trị xóa bài hỏi trong topic thành viên khác.