PDA

View Full Version : quan hệ bị tuột bao

lala111
10-12-2017, 15:58
chào mấy anh cho em hỏi
sau khi xuất tinh em có nhấp thêm 10-15s nữa, rút dv ra thì bcs vẫn còn trong ad .Quan sát thì bcs không thủng hay rách gì hết vì tinh trùng vẫn còn nằm trong bao. vậy có cần uống thuốc phơi nhiễm gì không ạ?

songlanhmanh88
10-12-2017, 16:05
chào mấy anh cho em hỏi
sau khi xuất tinh em có nhấp thêm 10-15s nữa, rút dv ra thì bcs vẫn còn trong ad .Quan sát thì bcs không thủng hay rách gì hết vì tinh trùng vẫn còn nằm trong bao. vậy có cần uống thuốc phơi nhiễm gì không ạ?
BCS bị mắc kẹt sâu trong ÂĐ GMD hay là sao? Hay là cuống của BCS nằm ở ngoài mép ÂĐ? Nếu nằm ở Mép ÂĐ thì chĩ tuột BCS khi bạn rút DV ra khỏi ÂĐ thôi vì lúc này DV đã bị xìu

lala111
10-12-2017, 16:09
BCS bị mắc kẹt sâu trong ÂĐ GMD hay là sao? Hay là cuống của BCS nằm ở ngoài mép ÂĐ? Nếu nằm ở Mép ÂĐ thì chĩ tuột BCS khi bạn rút DV ra khỏi ÂĐ thôi vì lúc này DV đã bị xìu
em cũng ko nhớ rõ vì em rút dv ra không thấy bao, đúng lúc đó cô ấy cũng rút bcs từ âm đạo ra luôn nhưng tình trùng vẫn nằm trong bao hoàn toàn

Charles
10-12-2017, 17:54
chào mấy anh cho em hỏi

Theo những gì bạn kể chứng tỏ khi rút ra BCS mới bị tuột. Bạn yên tâm không có nguy cơ và không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
10-12-2017, 20:27
chào mấy anh cho em hỏi

em cũng ko nhớ rõ vì em rút dv ra không thấy bao, đúng lúc đó cô ấy cũng rút bcs từ âm đạo ra luôn nhưng tình trùng vẫn nằm trong bao hoàn toàn

Hình như bạn đã trực tiếp gọi điện thoại cho Tuanmecsedec rồi thì phải,Tuanmecsedec đã tư vấn là bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.