PDA

View Full Version : Massge cạ Dương vật vào âm đạo

tb12345
10-12-2017, 22:00
Xin chào ace trên diễn đàn. Em có chút thắc mắc nhờ mọi người tư vấn giúp!
Em đi massge GMD có ngồi lên trên cầm DV của em cạ vào AD vào đút vào trong tầm 1-2s . Em lúc đó đang say nhưng đẩy ra ngay, e nhớ là lúc đó chỉ được 1 nhịp thôi. Vậy mong ace tư vấn giúp liệu có nguy cơ ko ạ!
Em cám ơn ạ!

Charles
10-12-2017, 22:04
Em đi massge GMD có ngồi lên trên cầm DV của em cạ vào AD vào đút vào trong tầm 1-2s . Em lúc đó đang say nhưng đẩy ra ngay, e nhớ là lúc đó chỉ được 1 nhịp thôi. Vậy mong ace tư vấn giúp liệu có nguy cơ ko ạ!
Em cám ơn ạ!

Chỉ 1-2 nhịp thôi thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

tb12345
10-12-2017, 22:07
Chỉ 1-2 nhịp thôi thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

dạ em nhớ là 1 nhịp thôivà chưa cho vào sâu AD, rồi em đẩy ra luôn ạ>! nguy hiểm quá may mà em vẫn tự chủ được :((

Tuanmecsedec
10-12-2017, 22:51
Em cám ơn ạ!

dạ em nhớ là 1 nhịp thôivà chưa cho vào sâu AD, rồi em đẩy ra luôn ạ>! nguy hiểm quá may mà em vẫn tự chủ được :((

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tb12345
11-12-2017, 09:16
Em cám ơn nhiều ạ. Chúc ace sức khoẻ, thành công!

songlanhmanh88
11-12-2017, 09:56
Em cám ơn ạ!
Bạn yên tâm như vậy thì không có nguy cơ với HIV