PDA

View Full Version : Đi Massage kích dục bằng lo lắng nhiễm HIV

Songhanhphuc123
11-12-2017, 18:19
Các anh chị ơi,
Do nhậu say quá em có đi matxa, nhưng em không có os, chỉ cho dùng tay và ngực kích dục để em ra thôi.
Nhưng trong quá trình mx cô gái có cho ngón tay vào HM của em chắc cũng phải 1 phút, em lo quá lỡ ngón tay của cố ấy có dính máu thì sao.
Rồi e cũng cho ngón tay em vào Âm đạo của cô ấy, tay em bị sước măng rô không thấy chảy máu.
Em đang lo quá,cũng 1 tháng rồi, giờ em bị đau họng 2 tuần chưa khỏi, người thì nổi ngứa ngáy. Liệu em có bị H không anh chị hichic

Charles
11-12-2017, 18:20
Các anh chị ơi,
Do nhậu say quá em có đi matxa, nhưng em không có os, chỉ cho dùng tay và ngực kích dục để em ra thôi.
Nhưng trong quá trình mx cô gái có cho ngón tay vào HM của em chắc cũng phải 1 phút, em lo quá lỡ ngón tay của cố ấy có dính máu thì sao.
Rồi e cũng cho ngón tay em vào Âm đạo của cô ấy, tay em bị sước măng rô không thấy chảy máu.
Em đang lo quá,cũng 1 tháng rồi, giờ em bị đau họng 2 tuần chưa khỏi, người thì nổi ngứa ngáy. Liệu em có bị H không anh chị hichic

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-12-2017, 20:08
Các anh chị ơi,

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Songhanhphuc123
12-12-2017, 11:16
Em cảm ơn 2 anh,nhưng mà cho em hỏi thêm vì lúc cô gái có cho tay vào HM của em mà e không biết là ngón tay cô gái đó có bị sướt chảy máu không, nếu có chảy máu mà cho vào niêm
mạc HM thì vẫn có nguy cơ mà anh

Charles
12-12-2017, 11:24
Em cảm ơn 2 anh,nhưng mà cho em hỏi thêm vì lúc cô gái có cho tay vào HM của em mà e không biết là ngón tay cô gái đó có bị sướt chảy máu không, nếu có chảy máu mà cho vào niêm

Bạn suy diễn vậy sao bạn không tự hỏi mình là nếu tay mình đang chảy máu thì có dùng tay đó để kích dục cho người khác không?

songlanhmanh88
12-12-2017, 12:38
Các anh chị ơi,
Những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
12-12-2017, 14:20

Bạn tự suy diễn thôi,vì khi ngón tay mà có vết thương đang chảy máu,tức nhiên là rất đau (đau bà cố) thì làm sao đưa ngón tay vào kích thích cho bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.