PDA

View Full Version : Ngón tay bị gai kẻm đâm chảy máu sau 24 giờ dính máu có bị nhiểm hiv không?

stressnhieu
12-12-2017, 13:54
Chào anh chị trên diển đàn! Cách đây khoảng 5 ngày em có phụ giúp người bị tai nạn giao thông đi cấp cứu lúc đở người đó lên xe trở đi cấp cứu vô tình để dính máu vào ngón tay bị trầy xước (do kẻm gai đâm lủng lổ trước đó khoảng 24 giờ rồi và nhìn mắt thường lổ thủng bằng tâm xỉa răng, nhìn hơi đỏ đỏ và không còn chảy máu , nhìn vết thương hơi khô). Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ với hiv không? Xin cảm ơn anh chi!

Tuanmecsedec
12-12-2017, 14:25
Chào anh chị trên diển đàn! Cách đây khoảng 5 ngày em có phụ giúp người bị tai nạn giao thông đi cấp cứu lúc đở người đó lên xe trở đi cấp cứu vô tình để dính máu vào ngón tay bị trầy xước (do kẻm gai đâm lủng lổ trước đó khoảng 24 giờ rồi và nhìn mắt thường lổ thủng bằng tâm xỉa răng, nhìn hơi đỏ đỏ và không còn chảy máu , nhìn vết thương hơi khô). Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ với hiv không? Xin cảm ơn anh chi!

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

stressnhieu
12-12-2017, 14:31
Được anh tham vấn em an tâm rồi, hổm nay em lo quá trời! Cảm ơn anh nhiều!