PDA

View Full Version : Quan hệ đã lâu và rất lo lắng

huy
14-12-2017, 12:13
e có quan hệ tình dục không an toàn với một cô gái làm tay vịn ngày 28/2 đến ngày 27/4 thì em đi hiến máu tình nguyện và đến giờ e không thấy bất cứ thông tin gì người ta báo cho em e lo lắng quá

Charles
14-12-2017, 13:57
e có quan hệ tình dục không an toàn với một cô gái làm tay vịn ngày 28/2 đến ngày 27/4 thì em đi hiến máu tình nguyện và đến giờ e không thấy bất cứ thông tin gì người ta báo cho em e lo lắng quá

Sau nguy cơ 2 tháng mà bạn đi hiến máu, máu của bạn được chấp nhận thì bạn yên tâm không nhiễm HIV rồi. Thời gian quan hệ đã lâu mà bạn vẫn lo lắng như vậy có thể XN giải tỏa tâm lý bất cứ lúc nào, kết quả chắc chắn âm tính.

huy
14-12-2017, 15:12
e cảm ơn nhé

huy
14-12-2017, 15:18
nhiều lần e muốn đi xn quá mà cứ sợ nhỡ may chỗ hiến máu ng ta quên ko liên lạc cho e

songlanhmanh88
14-12-2017, 15:59
Sau nguy cơ Bạn đi hiến máu và máu của Bạn đã được chấp nhận thì Bạn an toàn và ko nhiễm bất cứ bênh nào cả.

Charles
14-12-2017, 20:03
nhiều lần e muốn đi xn quá mà cứ sợ nhỡ may chỗ hiến máu ng ta quên ko liên lạc cho e

Nếu máu bạn có vấn đề thì không có chuyện người ta quên không thông báo cho bạn. Còn bạn lo lắng vậy sao không đi XN giải tỏa tâm lý.

Tuanmecsedec
14-12-2017, 20:24

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ ko an toàn (http://www.diendanhiv.vn/threads/52990-Quan-he-ko-an-toan)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.