PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng

khoidaumi
24-12-2017, 17:00
hôm qua em có đi nhậu ,em có đi qhtd với cô bj bia ở quán em có dùng lưỡi của em cho vào âm đạo của cô ấy và em có ngậm phải chất dịch của cô ấy ttong miệng của em , cho em hỏi em có bị chảy máu chân răng lúc dùng tăm và.môi em bị nứt nẻ em có bị lây hiv ko ạ .dạ sau buổi sáng dậy em thấy trên ngón tay mình có một vết xước nhỏ như đầu tăm và ngón tay đó em có bị dính dịch của cô ấy ( vết thương đó sáng dậy em nặn mới ra máu và anh cho em hỏi vết thương mà nặn ra máu là vết thương mới đúng ko anh ,chứ vết thương từ tối hôm qua tới sáng là ko rồi ko nặn ra máu dc.phai ko anh) mong anh giúp em

songlanhmanh88
24-12-2017, 18:15
hôm qua em có đi nhậu ,em có đi qhtd với cô bj bia ở quán em có dùng lưỡi của em cho vào âm đạo của cô ấy và em có ngậm phải chất dịch của cô ấy ttong miệng của em , cho em hỏi em có bị chảy máu chân răng lúc dùng tăm và.môi em bị nứt nẻ em có bị lây hiv ko ạ .dạ sau buổi sáng dậy em thấy trên ngón tay mình có một vết xước nhỏ như đầu tăm và ngón tay đó em có bị dính dịch của cô ấy ( vết thương đó sáng dậy em nặn mới ra máu và anh cho em hỏi vết thương mà nặn ra máu là vết thương mới đúng ko anh ,chứ vết thương từ tối hôm qua tới sáng là ko rồi ko nặn ra máu dc.phai ko anh) mong anh giúp em
Những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV.

Charles
24-12-2017, 19:12

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

khoidaumi
24-12-2017, 23:17
dạ anh cho em hỏi em đọc ở trên mạn dịch âm đạo vô miệng dính vào chảy máu trong răng miệng mà mình ko biết ko anh vậy có mguy cơ không ạ

Charles
25-12-2017, 06:32
dạ anh cho em hỏi em đọc ở trên mạn dịch âm đạo vô miệng dính vào chảy máu trong răng miệng mà mình ko biết ko anh vậy có mguy cơ không ạ

Với HIV thì không có nguy cơ, vì tuyến nước bọt trong miệng là môi trường kiềm làm bất hoạt virus rồi.

Tuanmecsedec
25-12-2017, 06:55
Nếu bạn biết sợ thì không có tái diễn hành vi,vì mới hôm 2/12 bạn đã có chủ đề hỏi tương tự và ban quản trị đã tư vấn rõ ràng rồi.

Bạn nói hôm qua vẫn tiếp tục,Tuanmecsedec không hiểu bạn sợ cái gì nữa,hay bạn chỉ mục đích muốn hỏi lại vấn đề cũ khi abn quản trị đã tư vấn rồi ?.

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/56548-Quan-he-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.