PDA

View Full Version : QHTD với GMD bị tuột bao cần tư vấn gấp.

sodengia
19-07-2013, 13:51
Khoản 4 tiếng trước em có quan hệ với GMD và có sử dụng BCS . Nhưng khi xuất tinh song rút DV ra khỏi AD của GMD thì bao ko còn bao (e rút ko có cầm bcs) .khoảng 5 giây cuối khi xuất tinh thì bao vẫn còn ( em chắc chắn vì có đổi tư thế QH ) , e ko biết do khi xt song DV bé lại làm bao rơi ra hay là 5s cuối cùng nó đã rơi rồi ( 5s cuối DV e vẫn trong tình trạng cương cứng và 3 4s sau mới bé lại ) . QH song e có vé sinh DV sạch sẽ và về nhà có vê%3ḅ sinh lại = xà bông life boy , DV cũng ko có chày xước . Em có hỏi GMD thì nó kêu ko sao cứ yên tâm , nhưng e lo lăm các anh ơi , e không muốn đới mình xuống dốc ko phanh đâu , e 20t đang học đh , các anh tư vấn giùm e có khả năng lây nhiễm HIV ko , đây là lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng của em , em chừa đến già rồi

Tuanmecsedec
19-07-2013, 13:56
Khong 4 tieng truoc em co quan he voi GMD va co su dung BCS . Nhung khi xuat tinh song rut DV ra khoi AD cua GMD thi bao ko con bao (e rut ko co cam bcs) .khoang 5 giay cuoi khi xuat tinh thi bao van con ( em chac chan vi co doi tu the QH ) , e ko biet do khi xt song DV be lai lam bao roi ra hay la 5s cuoi cung no da roi roi ( 5s cuoi DV e van trong tinh trang cuong cung va 3 4s sau moi be lai ) . QH song e co ve sinh DV sach se va ve nha co ve%3��? sinh lai = xa bong life boy , DV cung ko co chay xuoc . Em co hoi GMD thi no keu ko sao cu yen tam , nhung e lo lam cac anh oi , e khong muon doi minh xuong doc ko phanh dau , e 20t dang hoc dh , cac anh tu van gium e co kha nang lay nhiem HIV ko , day la lan dau tien cung la lan cuoi cung cua em , em chua den gia roi

Nếu bạn XONG TRẬN rút ra mới bị tuột bao cao su thì không sao.Nếu không biết tuột lúc nào thì có nguy cơ.

sodengia
19-07-2013, 14:03
Khong 4 tieng truoc em co quan he voi GMD va co su dung BCS . Nhung khi xuat tinh song rut DV ra khoi AD cua GMD thi bao ko con bao (e rut ko co cam bcs) .khoang 5 giay cuoi khi xuat tinh thi bao van con ( em chac chan vi co doi tu the QH ) , e ko biet do khi xt song DV be lai lam bao roi ra hay la 5s cuoi cung no da roi roi ( 5s cuoi DV e van trong tinh trang cuong cung va 3 4s sau moi be lai ) . QH song e co ve sinh DV sach se va ve nha co ve%3��? sinh lai = xa bong life boy , DV cung ko co chay xuoc . Em co hoi GMD thi no keu ko sao cu yen tam , nhung e lo lam cac anh oi , e khong muon doi minh xuong doc ko phanh dau , e 20t dang hoc dh , cac anh tu van gium e co kha nang lay nhiem HIV ko , day la lan dau tien cung la lan cuoi cung cua em , em chua den gia roi

Neu ban XONG TRAN rut ra moi bi tuot bao cao su thi khong sao.Neu khong biet tuot luc nao thi co nguy co.

Chính vì ko xác định đc nên e mới lo , e nghĩ khả năng xong trận rồi bao mới bị tuột là rất cao nhưng vẫn sợ , vậy bây giờ e nên làm gì đây anh

Tuanmecsedec
19-07-2013, 14:07
Chinh vi ko xac dinh dc nen e moi lo , e nghi kha nang xong tran roi bao moi bi tuot la rat cao nhung van so , vay bay gio e nen lam gi day anh

Bạn nên xác định chính xác lại,nếu tuột lúc nào không biết thì có nguy cơ.Dùng thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ.

sodengia
19-07-2013, 14:12
Chinh vi ko xac dinh dc nen e moi lo , e nghi kha nang xong tran roi bao moi bi tuot la rat cao nhung van so , vay bay gio e nen lam gi day anh

Ban nen xac dinh chinh xac lai,neu tuot luc nao khong biet thi co nguy co.Dung thuoc phoi nhiem truoc 72 gio.

thuốc đó giá cả thế nào và mua ở đâu vậy anh , e ở tp HCM

Tuanmecsedec
19-07-2013, 14:16
thuoc do gia ca the nao va mua o dau vay anh , e o tp HCM

Bạn có thể đến trung tâm y tế dự phòng hoặc bệnh viện Nhiệt Đới để được hướng dẫn.

sodengia
19-07-2013, 14:20
thuoc do gia ca the nao va mua o dau vay anh , e o tp HCM

Ban co the den trung tam y te du phong hoac benh vien Nhiet Doi de duoc huong dan.

thuốc đó giá bao nhiêu vậy anh

Tuanmecsedec
19-07-2013, 14:22
thuoc do gia bao nhieu vay anh

Bạn tới bệnh viện Bác Sĩ sẽ trả lời.

sodengia
19-07-2013, 14:25
thuoc do gia bao nhieu vay anh

Ban toi benh vien Bac Si se tra loi.

e xin cám ơn a nhiều