PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới kich dục bằng miệng và hôn sâu

lelamhung
30-12-2017, 08:53
Em lại làm phiền mấy anh chị 1 lần nữa! Hôm qua em lại vừa quan hệ đồng giới! Lần này em và bạn tình trong lúc hôn môi , do hôn sâu và mạnh nên em bị dập môi chảy máu, sau đó em cũng dùng miệng em tiếp tục os dương vật bạn đó đến khi xuẤT Tinh trong miệng em, vậy cho em hỏi vết dập môi tiếp xúc với tinh dịch có sao k mấy A

Charles
30-12-2017, 11:26
Em lại làm phiền mấy anh chị 1 lần nữa! Hôm qua em lại vừa quan hệ đồng giới! Lần này em và bạn tình trong lúc hôn môi , do hôn sâu và mạnh nên em bị dập môi chảy máu, sau đó em cũng dùng miệng em tiếp tục os dương vật bạn đó đến khi xuẤT Tinh trong miệng em, vậy cho em hỏi vết dập môi tiếp xúc với tinh dịch có sao k mấy A

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
30-12-2017, 14:16

Bạn từng có chủ đề hỏi vấn đề này rồi và đã được tư vấn.Bạn nên vào đọc lại.

Chủ đề: quan hệ đồng giới Kích dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/52325-quan-he-dong-gioi-Kich-duc-bang-mieng)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.