PDA

View Full Version : rút ra thấy bao cao su bị tuột ở ngay ngoài âm đạo nhưng theo đà vẫn nhịp thêm

Quanh
30-12-2017, 21:48
Xin hỏi 5 ngày trước em có quan hệ với gái mại dâm,khi quan hệ xong dương vật e xìu xuống và khi rút ra em thấy bao cao su bị tuột ở ngay ngoài âm đạo nhưng theo đà em vẫn nhịp thêm 1 vài nhịp trước khi dừng hẳn.Vậy theo mọi người nguy cơ lây nhiễm hiv của em có cao không ạ? em xin cảm ơn

Charles
30-12-2017, 21:56
Xin hỏi 5 ngày trước em có quan hệ với gái mại dâm,khi quan hệ xong dương vật e xìu xuống và khi rút ra em thấy bao cao su bị tuột ở ngay ngoài âm đạo nhưng theo đà em vẫn nhịp thêm 1 vài nhịp trước khi dừng hẳn.Vậy theo mọi người nguy cơ lây nhiễm hiv của em có cao không ạ? em xin cảm ơn

Theo như bạn kể chứng tỏ xong trận rút ra BCS mới bị tuột, dù có nhịp thêm 2-3 nhịp theo đà quán tính rồi mới dừng lại cũng không có nguy cơ.

Quanh
30-12-2017, 21:58
Nhưng 2-3 nhịp đấy là lúc dương vật em đã bị tuột bao cao su rồi!! em rất lo lắng ạ :(

Charles
30-12-2017, 22:01
Nhưng 2-3 nhịp đấy là lúc dương vật em đã bị tuột bao cao su rồi!! em rất lo lắng ạ :(

Chỉ 2-3 nhịp như vậy không có sao, vì thời gian tiếp xúc quá ngắn không đủ gây nguy cơ.

Quanh
30-12-2017, 22:04
Dạ em xin cảm ơn ạ!! và nhân tiện cho em hỏi phải tiếp xúc với dịch âm đạo bao lâu thì mới đủ để gọi là nguy cơ ạ?

Charles
30-12-2017, 22:37
Dạ em xin cảm ơn ạ!! và nhân tiện cho em hỏi phải tiếp xúc với dịch âm đạo bao lâu thì mới đủ để gọi là nguy cơ ạ?

Tầm 1 phút trở lên mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-12-2017, 06:50

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.