PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

sungoku88
24-11-2013, 14:24
Anh chị trên diễn đàn giúp em với cách đây 5 tuần em có đi quan hệ với gmd có sử dụng bcs nhưng là của gmd đeo vào cho em , em không biết lúc quan hệ co rách không vì em say quá , em đã đi xn combo 5 tuần và kết quả âm tính ạ nhưng Em bị ngứa ở chân tay , ngực và còn nổi mẩn ngứa như phát ban ở chân nữa ạ như thế có lo không ạ ? Anh chị giải đáp giúp em với , em cảm ơn ạ

songchungvoi_HIV
24-11-2013, 14:31
Anh chị trên diễn đàn giúp em với cách đây 5 tuần em có đi quan hệ với gmd có sử dụng bcs nhưng là của gmd đeo vào cho em , em không biết lúc quan hệ co rách không vì em say quá , em đã đi xn combo 5 tuần và kết quả âm tính ạ nhưng Em bị ngứa ở chân tay , ngực và còn nổi mẩn ngứa như phát ban ở chân nữa ạ như thế có lo không ạ ? Anh chị giải đáp giúp em với , em cảm ơn ạ
Thứ nhất: những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV do bạn QHTD có BCS và kết quả XN sau hành vi QHTD có BCS AT 5 tuần đã chứng minhlà BCS không rách.
Thứ hai: Về ngứa bạn có thể tham khảo tài liệu => Benh-ghe-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/5473-Benh-ghe-ngua)
Thứ ba: Sốt phát ban không có chuyện nổi ở dưới chân. Bạn có thể tham khảo tài liệu=> Sot-phat-ban (http://diendanhiv.vn/threads/5307-Sot-phat-ban)

Tuanmecsedec
24-11-2013, 14:33

Vấn đề bao cao su có sự cố như rách và tuột thì trong lúc quan hệ sẽ cảm nhận được và mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn đã xét nghiệm âm tính HIV Combo 5 tuần chứng tỏ bạn không có nguy cơ.

sungoku88
24-11-2013, 15:08
Tại Em chưa bao giờ bị ngứa như thế này cả các anh , chị ạ nên em thấy lo không sao đâu hả mấy anh chị ?

songchungvoi_HIV
24-11-2013, 15:12
Tại Em chưa bao giờ bị ngứa như thế này cả các anh , chị ạ nên em thấy lo không sao đâu hả mấy anh chị ?
Bạn lo cái gì? Bạn không có nguy cơ HIV, bạn đừng nói ngứa là do HIV nhé

Nguyen Ha
24-11-2013, 15:16

Có thể do bạn lo lắng quá thôi hoặc do nóng trong người hoặc dị ứng với chất bôi trơn của bao.cao su, vấn đề của bạn ko biết có rách bao cao su hay ko nhưng đã xét nghiệm combo 5 tuần âm tính là yên tâm rồi

sungoku88
24-11-2013, 18:47
Vâng ạ , giờ em cảm thấy thoải mái hơn nhiều rồi cảm ơn các anh , chị ạ ! Có gì em lại hỏi tiếp các anh , chị đừng trách nhé !

HIV/AIDS.
24-11-2013, 19:02
Em không có nguy cơ với trường hợp này

sungoku88
25-11-2013, 10:57
chẳng hiểu sao em bị ngứa như thế này nữa anh chị ạ , ở lưng đùi bắp chân , lòng bàn tay , bàn chân nữa ạ ! Em có thể bị lậu hay giang mai không ạ ? các anh chị giúp em ?

Tuanmecsedec
25-11-2013, 10:58
chẳng hiểu sao em bị ngứa như thế này nữa anh chị ạ , ở lưng đùi bắp chân , lòng bàn tay , bàn chân nữa ạ ! Em có thể bị lậu hay giang mai không ạ ? các anh chị giúp em ?

Bạn nên đi khám và xét nghiệm.

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 11:04
Có vấn đề gì thì đi gặc bác sĩ dùm đê

sungoku88
25-11-2013, 11:39
khám và xét nghiệm gì hả mấy anh , chị em nên làm xét nghiệm giang mai , lậu thôi ạ không cần làm xét nghiệm hiv phải không ạ ?

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 11:41
khám và xét nghiệm gì hả mấy anh , chị em nên làm xét nghiệm giang mai , lậu thôi ạ không cần làm xét nghiệm hiv phải không ạ ?
Đi chuyên khoa khám, da ngưa thì đi Da Liễu

alakazam9998
25-11-2013, 12:27
QHTD an toàn cho nên bạn không có nguy cơ với HIV. XN Combo sau 5 tuần cũng chứng tỏ bạn đã không nhiễm HIV.

sungoku88
25-11-2013, 14:02
vâng ạ , Em cũng không lo lắng nhiều các anh chị ạ , 5 tuần là yên tâm rồi các anh chị nhỉ ! hi .

Tuanmecsedec
25-11-2013, 14:54
vâng ạ , Em cũng không lo lắng nhiều các anh chị ạ , 5 tuần là yên tâm rồi các anh chị nhỉ ! hi .

Bạn có nguy cơ đâu mà lo khả quan hay không khả quan.

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 15:38
Kêu bạn đi BV Da Liễu khám về da chứ có ai nói bạn có nguy cơ HIV đâu. Ngay từ đầu đã chia sẻ cho bạn là bạn không có nguy cơ với HIV rùi thay

sungoku88
21-12-2013, 09:13
Hôm qua em đi chơi gmd về có sử dụng bcs không tuột không rách ạ nhưng từ lúc về bị nổi phát ban ở cổ rát và ngứa anh chị ạ liệu em có nguy cơ gì không ạ ?

songchungvoi_HIV
21-12-2013, 09:19
Hôm qua em đi chơi gmd về có sử dụng bcs không tuột không rách ạ nhưng từ lúc về bị nổi phát ban ở cổ rát và ngứa anh chị ạ liệu em có nguy cơ gì không ạ ?
Đúng là điếc không sợ súng, Đi đêm có ngày gặp Hà Bá ăn. Sốt phát bạn mà có vụ nổi mỗi ngay cái cổ hả? QHTD có BCS lấy đâu ra nguy cơ mà ban với bán với bạn