PDA

View Full Version : Quan hệ không bao hậu môn vừa đưa vào đẩy ra liền

sohaii
01-01-2018, 23:46
Em xin chào các anh ạ!

Hôm nay bạn tình vừa mới đưa dương vật vào hậu môn. Chưa đưa vào, đầu khất có đụng chút xíu ngay hậu môn. Một chút thôi, vừa đụng vào một chút là e đã đẩy ra rồi. Sau đó chưa đến 1p e đã lấy xà bông rửa hậu môn. Lúc đó, hình như đầu khất của bạn ấy có chất nhờn. E không biết mình có bị HIV không ạ! Anh chị tư vấn giúp e với ạ :(

Tuanmecsedec
02-01-2018, 07:18
Em xin chào các anh ạ!

Hôm nay bạn tình vừa mới đưa dương vật vào hậu môn. Chưa đưa vào, đầu khất có đụng chút xíu ngay hậu môn. Một chút thôi, vừa đụng vào một chút là e đã đẩy ra rồi. Sau đó chưa đến 1p e đã lấy xà bông rửa hậu môn. Lúc đó, hình như đầu khất của bạn ấy có chất nhờn. E không biết mình có bị HIV không ạ! Anh chị tư vấn giúp e với ạ :(

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
02-01-2018, 07:18
Em xin chào các anh ạ!

DV mới chỉ vừa đụng vào hậu môn bạn đã đẩy ra thì có gì phải lo lắng đâu.