PDA

View Full Version : Nhờ các anh chị tư vấn giúp . Em bị dịch âm đạo dính vào đầu dương vật

Noibinhyennhat87
02-01-2018, 22:07
Hôm thứ 7 vừa rồi em có liên hoan tất niên với bạn bè và cả nhóm nhau đi nhà nghỉ với gái mại dâm. Em có qhtd với gái mại dâm lúc quan hệ em có dùng bao cao su nhưng khi xong cô ấy có dùng khăn giấy ướt tháo bao cao su cho em rồi lại dùng chính cái khăn đó để lau phần đầu dương vật của em .em lo lắng lỡ dịch âm đạo ở bcs dính vào khăn giấy rồi từ khăn giấy dính vào đầu lỗ sáo dương vật . Em nhờ các anh chị tư vấn giúp trường hợp của em có nguy cơ cao không ạ

Charles
02-01-2018, 22:32
Hôm thứ 7 vừa rồi em có liên hoan tất niên với bạn bè và cả nhóm nhau đi nhà nghỉ với gái mại dâm. Em có qhtd với gái mại dâm lúc quan hệ em có dùng bao cao su nhưng khi xong cô ấy có dùng khăn giấy ướt tháo bao cao su cho em rồi lại dùng chính cái khăn đó để lau phần đầu dương vật của em .em lo lắng lỡ dịch âm đạo ở bcs dính vào khăn giấy rồi từ khăn giấy dính vào đầu lỗ sáo dương vật . Em nhờ các anh chị tư vấn giúp trường hợp của em có nguy cơ cao không ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Noibinhyennhat87
02-01-2018, 23:04
Dịch âm đạo dính vào khăn giấy cũng không sao phải không anh

Charles
02-01-2018, 23:46
Dịch âm đạo dính vào khăn giấy cũng không sao phải không anh

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
03-01-2018, 08:01

Chủ đề này hỏi tương tự chủ đề trước đã được ban quản trị tư vấn rõ ràng rồi,bạn nên quay lại chủ đề trước mà coi lại,chủ đề này không cần thiết,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.

Chủ đề: Dịch âm đạo dính vào quần sịp nhờ các anh chị trong diễn đàn tư vấn (http://www.diendanhiv.vn/threads/56682-Di-ch-am-da-o-di-nh-va-o-qua-n-si-p-nho-ca-c-anh-chi-trong-die-n-da-n-tu-va-n)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.