PDA

View Full Version : Test nhanh sau 1 năm âm tính đáng tin cậy không

Nguoicodon143
04-01-2018, 20:52
Cho e hỏi test nhanh HIV sau 1 năm nguy cơ ở trung tâm ánh dương an toàn chưa ạ?? Test nhanh có đáng tin ko ạ? E vẫn còn triệu chứng.... Miệng e hay bị dộp lắm.... Đau rát hơn 1 tuần mới khỏi ạ!

Charles
04-01-2018, 20:57
Cho e hỏi test nhanh HIV sau 1 năm nguy cơ ở trung tâm ánh dương an toàn chưa ạ?? Test nhanh có đáng tin ko ạ? E vẫn còn triệu chứng.... Miệng e hay bị dộp lắm.... Đau rát hơn 1 tuần mới khỏi ạ!

Sau nguy cơ 1 năm XN âm tính thì an toàn tuyệt đối rồi bạn.

Tuanmecsedec
05-01-2018, 08:12

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy sau 1 năm nguy cơ bạn đi xét nghiệm âm tính là an toàn 100% rồi bạn,bạn yên tâm trung tâm Ánh Dương xét nghiệm chính xác và tin cậy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguoicodon143
07-01-2018, 22:12
Anh à! Sao em hay bị loét miệng lắm ạ.... Loét lỗ to hơn tuần mới khỏi.. ngoài ra còn bị lưỡi bản đồ nữa.... Khó chịu lắm ạ... E vẫn còn sợ lắm

Charles
07-01-2018, 22:13
Anh à! Sao em hay bị loét miệng lắm ạ.... Loét lỗ to hơn tuần mới khỏi.. ngoài ra còn bị lưỡi bản đồ nữa.... Khó chịu lắm ạ... E vẫn còn sợ lắm

Bạn nên đi khám, không liên quan đến Hiv đâu.

Tuanmecsedec
08-01-2018, 06:53

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa dù bạn có nguy cơ cao tới tận trời xanh luôn thì sau 1 năm bạn xét nghiệm âm tính là an toàn trên cả an toàn rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
08-01-2018, 11:52
loét miệng thì do nhiệt miệng nên không liên quan gì đến hiv nha bạn huống gì bạn đã an toàn sau 1 năm