PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mại dâm chưa xâm nhập sợ nhiễm HIV?.

doi12345
24-11-2013, 17:02
toi 22 e có hành vi ko an toàn voi gmd, cụ thể như sau: tối đó do say rượu nên dv e bi xìu nên chưa đeo bao cao su được, gmd đã dùng miệng để kích thích, nhưng vẫn không được. nên em đã cho dv tiếp xúc với cửa mình âm đạo và cọ sát đến lúc dv cương cứng. những e không cho vào trong âm đạo, mà cứ cọ sát vậy cho đến lúc xuất tinh. tinh trùng xuất ngoài bắn lên bụng gmd và e. và hình như e vẫn còn nhớ là gmd chưa tiết chất nhờn, và niêm mạc cửa mình âm đạo cũng ko có bị chảy máu gì cả. nhưng giờ e rất lo lắng, vì lúc chưa xuất tinh thì đầu dương vật có tiếp xúc với cửa mình âm đạo.
e rất mong các anh, chi, và các bạn tư vấn giúp e!

songchungvoi_HIV
24-11-2013, 17:06
toi 22 e có hành vi ko an toàn voi gmd, cụ thể như sau: tối đó do say rượu nên dv e bi xìu nên chưa đeo bao cao su được, gmd đã dùng miệng để kích thích, nhưng vẫn không được. nên em đã cho dv tiếp xúc với cửa mình âm đạo và cọ sát đến lúc dv cương cứng. những e không cho vào trong âm đạo, mà cứ cọ sát vậy cho đến lúc xuất tinh. tinh trùng xuất ngoài bắn lên bụng gmd và e. và hình như e vẫn còn nhớ là gmd chưa tiết chất nhờn, và niêm mạc cửa mình âm đạo cũng ko có bị chảy máu gì cả. nhưng giờ e rất lo lắng, vì lúc chưa xuất tinh thì đầu dương vật có tiếp xúc với cửa mình âm đạo.
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, vì bạn chỉ QHTD bên ngoài. Đây không phải là con đường lây nhiễm của HIV
Bạn có thể tìm hiểu có nhiều câu hỏi tương tự như bại tại box này:

Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

Và bạn nên tìm hiểu: HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

HIV/AIDS.
24-11-2013, 19:06
Hành vi của bạn không có nguy cơ với HIV nhưng lại có nguy cơ với bệnh liên quan về đường tình dục. Bạn nên xét nghiệm sau 12 tuần

Tuanmecsedec
24-11-2013, 19:15

Những gì bạn kể là tình dục chưa xâm nhập,vì vậy bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

doi12345
24-11-2013, 20:07
cam on cac anh chi
vay em can di xet nghiem ko ah

Tuanmecsedec
24-11-2013, 20:10
cam on cac anh chi
vay em can di xet nghiem ko ah

Lưu ý,bạn phải viết chữ Việt có dấu.Vì đây là quy định.

Trường hợp bạn không có nguy cơ,vì vậy không cần thiết đi xét nghiệm.

doi12345
24-11-2013, 20:21
vâng e cảm ơn anh nhiều

doi12345
12-12-2013, 10:38
sau một thời gian được tư vấn thì em đã yên tâm phần nào, nhưng vân ko thể dứt được lo lắng. a Tuấn và mọi người có thể chia sẻ với e ko. e vẫn thấy lo lắng e sợ hành vi dv e tiếp xúc với cửa mình âm đạo sẽ bị lây, huhu:monkeys16:

songchungvoi_HIV
12-12-2013, 10:43
sau một thời gian được tư vấn thì em đã yên tâm phần nào, nhưng vân ko thể dứt được lo lắng. a Tuấn và mọi người có thể chia sẻ với e ko. e vẫn thấy lo lắng e sợ hành vi dv e tiếp xúc với cửa mình âm đạo sẽ bị lây, huhu:monkeys16:
HIV chỉ lây khi và chỉ khi DV bạn không mặc áo và nằm hẳn bên trong AD, HIV không lây bên ngoài

HIV/AIDS..
12-12-2013, 12:36
Con hiv nó nằm trong máu và trong dịch sinh dục, bạn đã nói cô đó chưa tiết chất nhờn, mà cho dù có tiết chất nhờn đi nữa thì tiếp xúc bên ngoài như vậy vẫn ko có nguy cơ với hiv, bạn cứ gạt bỏ cái lo lắng đó ra khỏi đầu cho nhẹ nhàng nhé . KHÔNG NGUY CƠ HIV

Nguyen Ha
12-12-2013, 13:38

Bạn yên tâm, những gì bạn kể không có nguy cơ với hiv.

doi12345
12-12-2013, 17:09
vâng cảm ơn các anh và các bạn!