PDA

View Full Version : Dẫm phải tinh dịch

Noisotronglong
04-01-2018, 21:15
Chẳng là hồi chiều em có đến phòng thằng ban chơi thì có ông anh xa hội của nó cũng ghé chơi, lúc em đến ông ấy trong tolet lúc ổng đi ra thì em bước vào, châm em giẫm trúng gì dó nhầy nhầy sờ thử thì là tinh dịch ạ chân em có vết thuong ở bàn chân đang chay mủ nữa thời gian em tiếp xúc vs dịch tầm 5p vi em đứng trong đó đi tolet khá lâu các anh tư vấn giúp em

Charles
04-01-2018, 21:27
Chẳng là hồi chiều em có đến phòng thằng ban chơi thì có ông anh xa hội của nó cũng ghé chơi, lúc em đến ông ấy trong tolet lúc ổng đi ra thì em bước vào, châm em giẫm trúng gì dó nhầy nhầy sờ thử thì là tinh dịch ạ chân em có vết thuong ở bàn chân đang chay mủ nữa thời gian em tiếp xúc vs dịch tầm 5p vi em đứng trong đó đi tolet khá lâu các anh tư vấn giúp em

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-01-2018, 08:19

Không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.