PDA

View Full Version : sợ gái mại dâm kích dục miệng vào vết thương

giupdo1
06-01-2018, 18:56
Do e hôm nay bị ngứa nên em gãi có 1 vết xước có chảy máu ở dưới 2 hòn bi của em ạ, ngay sau đó cô GMD có dùng miệng để BJ cho em nhưng k BJ vào chỗ đó đấy của em ạ, em sợ trong quá trình BJ cho em, mồm cô ấy có chảy máu ạ, sau đó nước dãi cô ấy có chứa máu chảy vào chỗ vết thương đó của em ạ, anh chị cho e hỏi e có nguy cơ lây nhiễm HIv không ạ

Charles
06-01-2018, 19:12
Do e hôm nay bị ngứa nên em gãi có 1 vết xước có chảy máu ở dưới 2 hòn bi của em ạ, ngay sau đó cô GMD có dùng miệng để BJ cho em nhưng k BJ vào chỗ đó đấy của em ạ, em sợ trong quá trình BJ cho em, mồm cô ấy có chảy máu ạ, sau đó nước dãi cô ấy có chứa máu chảy vào chỗ vết thương đó của em ạ, anh chị cho e hỏi e có nguy cơ lây nhiễm HIv không ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

giupdo1
06-01-2018, 20:04
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Anh ơi em đọc thì thấy bảo rằng: TH của em là do lượng dịch ít quá đúng k ạ, kể cả mồm cô ấy có chảy máu đi chăng nữa, thì mồm cũng k có cách nào chảy nhiều máu đc ạ, hơn nữa còn bị hòa loãng bởi nước bọt rồi đúng k ạ

Charles
06-01-2018, 20:19
Anh ơi em đọc thì thấy bảo rằng: TH của em là do lượng dịch ít quá đúng k ạ, kể cả mồm cô ấy có chảy máu đi chăng nữa, thì mồm cũng k có cách nào chảy nhiều máu đc ạ, hơn nữa còn bị hòa loãng bởi nước bọt rồi đúng k ạ

Truong Xuan khẳng định bạn 100% không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
06-01-2018, 20:48
Không có nguy cơ nha bạn

giupdo1
06-01-2018, 22:11
Truong Xuan khẳng định bạn 100% không có nguy cơ.
Anh ơi e phân tích thế có đúng k ạ, chi e đỡ hoang mang ạ

Charles
06-01-2018, 22:17

Truong Xuan khẳng định không có nguy cơ bạn còn không tin còn phân tích gì nữa. Bạn cảm thấy không yên tâm thì di xét nghiệm nhé.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-01-2018, 00:49
bạn không có nguy cơ gì đâu,yên tâm đi bạn và khỏi phải phân tích gì thêm nữa

Tuanmecsedec
07-01-2018, 07:18

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

giupdo1
08-01-2018, 12:45
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Anh tuấn ơi là do lượng máu không đủ để lây cho e đúng k ạ, tại mồm cô gái đó có chảy máu cũng k thể chảy nhiều đc đúng k a

Tuanmecsedec
08-01-2018, 14:12
Anh tuấn ơi là do lượng máu không đủ để lây cho e đúng k ạ, tại mồm cô gái đó có chảy máu cũng k thể chảy nhiều đc đúng k a

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.