PDA

View Full Version : quan hệ với 1 GMD có sử dụng BCS sợ nhiễm hiv dùng chung cục xà phòng?

chuteu93
24-11-2013, 20:31
Mọi người làm ơn cho mình hỏi ..mình có quan hệ với 1 GMD có sử dụng BCS ..sau khi quan hệ xong mình có vào phòng tắm cô ấy để tắm lại..mình thấy có 1 ít xà bông đang dùng dở, và minh đã lấy xà bông đấy tắm và chà sát vào DV để vệ sinh cho sạch sẽ..sau đó mình có lấy khăn tắm của GMD đó luôn để lau người ( khăn đó đang còn ẩm,chắc cô ấy tắm trước đó )..mình chỉ sợ virus hiv nó tồn tại ở xà bông và khăn tắm..hành vi của mình có nguy cơ bị nhiễm hiv ko..mọi người tư vấn giúp mình..

HIV/AIDS.
24-11-2013, 20:34
bạn quan hệ tình dục có sử dụng BCS là an toàn, những điều bạn kể ko có nguy cơ ji cả. Thân
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
24-11-2013, 20:34
Mọi người làm ơn cho mình hỏi ..mình có quan hệ với 1 GMD có sử dụng BCS ..sau khi quan hệ xong mình có vào phòng tắm cô ấy để tắm lại..mình thấy có 1 ít xà bông đang dùng dở, và minh đã lấy xà bông đấy tắm và chà sát vào DV để vệ sinh cho sạch sẽ..sau đó mình có lấy khăn tắm của GMD đó luôn để lau người ( khăn đó đang còn ẩm,chắc cô ấy tắm trước đó )..mình chỉ sợ virus hiv nó tồn tại ở xà bông và khăn tắm..hành vi của mình có nguy cơ bị nhiễm hiv ko..mọi người tư vấn giúp mình..

Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV.HIV hoàn toàn không lây nhiễm dùng chung cục xà phòng.

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

chuteu93
24-11-2013, 20:48
Còn khăn tắm thì sao hả các anh...

Tuanmecsedec
24-11-2013, 20:52
Còn khăn tắm thì sao hả các anh...

HIV hoàn toàn không lây nhiễm qua các vật dụng.

chuteu93
24-11-2013, 21:00
Trong lúc cô ấy dùng miệng kích thích DV em. Em có dùng tay xoa AD cô ấy và đút sâu vào trong..em cũng nghịch ngợm cho tay vào Hậu môn cô ấy chủ đích là chọc ghẹo cô ấy..em chỉ sợ tay e có vết xước nhỏ hoặc kẻ móng tay có vết nứt..hành vi này của em có sao ko anh...hic

Tuanmecsedec
24-11-2013, 21:02
Trong lúc cô ấy dùng miệng kích thích DV em. Em có dùng tay xoa AD cô ấy và đút sâu vào trong..em cũng nghịch ngợm cho tay vào Hậu môn cô ấy chủ đích là chọc ghẹo cô ấy..em chỉ sợ tay e có vết xước nhỏ hoặc kẻ móng tay có vết nứt..hành vi này của em có sao ko anh...hic

Hành vi này cũng không có nguy cơ.

chuteu93
24-11-2013, 21:08
Dạ vâng..em vẫn thấy lo lo .

HIV/AIDS.
24-11-2013, 21:14
Dạ vâng..em vẫn thấy lo lo .
Lo ji chứ, những điều em kễ không có nguy cơ ji cả. Em tìm hiểu thêm kiến thức ở diễn đàn này. TÔi đã đưa link cho em rùi

chuteu93
24-11-2013, 21:40
Vâng..tâm lý những người như em thường rất lo lắng..vì lần đầu e gặp như vậy..em vừa đọc tài liệu của anh gửi ,em thấy nói trường hợp lúc oral sex mồm cô ấy bị chảy máu chân răng hay bị chảy máu vì lý do nào đó thì sao ạ...

Charles
24-11-2013, 21:54
Vâng..tâm lý những người như em thường rất lo lắng..vì lần đầu e gặp như vậy..em vừa đọc tài liệu của anh gửi ,em thấy nói trường hợp lúc oral sex mồm cô ấy bị chảy máu chân răng hay bị chảy máu vì lý do nào đó thì sao ạ...

Oral sex không có nguy cơ với Hiv nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (giang mai, lậu, mồng gà, viêm gan B)

songchungvoi_HIV
24-11-2013, 22:19
Thật sự tôi không cần đọc bài của bạn, chỉ cần nhìn qua tên chủ đề là đủ biết bạn không có nguy cơ rùi: Xà phòng là chất xúc tác + kiềm => tẩy các loại virut hay vi khuẩn bám trên bề mặt các vật. Vậy thì làm gì có chuyện dùng chung xà phòng mà có nguy cơ HIV.

chuteu93
24-11-2013, 22:28
Anh ơi..thế còn trường hợp cô ấy chảy máu chân răng,có thể máu sẽ rơi vào niêm mạc lỗ sáo thì sao hả a...

songchungvoi_HIV
24-11-2013, 22:30
Anh ơi..thế còn trường hợp cô ấy chảy máu chân răng,có thể máu sẽ rơi vào niêm mạc lỗ sáo thì sao hả a...
Nếu muốn có nguy cơ trong OS với các yếu tố sao: Răng và mồm cô ta lẫn lộn máu me đầm đìa, DV bạn bị viêm nhiễm lỡ loét => mới có nguy cơ. Trong nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như không tồn tại

HIV/AIDS.
24-11-2013, 22:31
Nếu bị đau như vậy OS cho bạn dc mới lạ đó
Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

chuteu93
24-11-2013, 22:54
Em cám ơn sự nhiệt tình của các anh...em mở mang đầu óc ra rồi..