PDA

View Full Version : Xét nghiệm Determine 1/2 ở TTYTDP

lolang123
20-07-2013, 00:25
Các anh chị ơi giúp em với cách đây vài tháng em dại dột đi QH với GMD có sử dụng BCS nhưng do say quá nên không biết là bao có rách hay không,kể từ ngày đó em sống trong cảm giác tội lỗi và lo lắng nên em đã xn tổng cộng 4 lần ở Hòa Hảo,Da liễu và TTYTDP Quận lúc 1 tháng bằng Combo,2 thàng rưỡi Combo,3 tháng Anti HIV,và hơn 4 tháng mấy ngày bằng Determine đều Âm tính cả..Nhưng không hiểu sao em không thoát khỏi ám ảnh,lên mạng đọc càng lo lắng hơn.Em có cần phải xn nữa k ạ,xn 4 lần mất chắc cũng cả triệu với mấy ống máu rồi,giờ xn nữa em sợ lật kèo quá.

Tuanmecsedec
20-07-2013, 00:27
Các anh chị ơi giúp em với cách đây vài tháng em dại dột đi QH với GMD có sử dụng BCS nhưng do say quá nên không biết là bao có rách hay không,kể từ ngày đó em sống trong cảm giác tội lỗi và lo lắng nên em đã xn tổng cộng 4 lần ở Hòa Hảo,Da liễu và TTYTDP Quận lúc 1 tháng bằng Combo,2 thàng rưỡi Combo,3 tháng Anti HIV,và hơn 4 tháng mấy ngày bằng Determine đều Âm tính cả..Nhưng không hiểu sao em không thoát khỏi ám ảnh,lên mạng đọc càng lo lắng hơn.Em có cần phải xn nữa k ạ,xn 4 lần mất chắc cũng cả triệu với mấy ống máu rồi,giờ xn nữa em sợ lật kèo quá.

Bạn hãy tin tưởng những kết quả này.Bạn hoàn toàn đã an toàn.

Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

lolang123
20-07-2013, 00:33
Anh ơi em tin tưởng chứ ạ,em có hỏi một vài bác sĩ ở TTYTDP và cả bác sĩ ở Viện vệ sinh dịch tễ 21 Trung Liệt họ đều khẳng định là em an toàn nhưng vấn đề ở chỗ là em cảm giác lo lo k yên tâm dc,lần đầu dại dột nên em cứ ám ảnh không biết làm thế nào,không lẽ cả đời phải sống trong ám ảnh vậy sao

CrisM
20-07-2013, 03:11
Do tâm lí thôi, kết quả trên khẳng định bạn không nhiễm hiv