PDA

View Full Version : Thắc mắc về Oral sex

hanbao222
08-01-2018, 09:45
Em chào các anh/chị, em có câu hỏi mong được giải đáp.
Tối qua em có quan hệ với bạn mới quen, nói là quan hệ vậy thôi chứ bọn em chỉ ân ái bên ngoài chứ ko có quan hệ sinh dục. Ban đầu bọn em ko oral, tuy nhiên lúc em xuất tinh thì có bắn vào miệng bạn em, và lúc đó bạn em ngậm của e khoảng 5s, hoặc cùng lắm là 10s ko hơn. Vậy cho em hỏi là với 10s như vậy thì trong trường hợp bạn em bị lậu hay giang mai, em có nguy cơ bị lây nhiễm không ạ? Em xin cảm ơn.

Charles
08-01-2018, 09:56
Tối qua em có quan hệ với bạn mới quen, nói là quan hệ vậy thôi chứ bọn em chỉ ân ái bên ngoài chứ ko có quan hệ sinh dục. Ban đầu bọn em ko oral, tuy nhiên lúc em xuất tinh thì có bắn vào miệng bạn em, và lúc đó bạn em ngậm của e khoảng 5s, hoặc cùng lắm là 10s ko hơn. Vậy cho em hỏi là với 10s như vậy thì trong trường hợp bạn em bị lậu hay giang mai, em có nguy cơ bị lây nhiễm không ạ? Em xin cảm ơn.

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
08-01-2018, 11:27
thời gian ngắn như vậy thì không có nguy cơ gì bạn nhé

Tuanmecsedec
08-01-2018, 14:09

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.