PDA

View Full Version : Sợ nguy cơ giúp người khác băng bó vết thương cách đây 10 năm

nguyenhanh
11-01-2018, 23:38
Em bị ám ảnh
Cách đây 10 năm e có giúp người nghiện ma túy băng bó vết thương có máu chảy ra tay e nhưng Tay em ko chảy maú nhưng do e hay cắn móng tay lên sợ tay bị xước..e đã có vk và con 8t khỏe mạnh bt.
mọi việc bt cho đến khi cách đây 2 năm e bị đau dạ dày sụt cân lên e nghĩ hay mình bị hiv từ ngày đó E lo nghĩ và strésst nặng nguoi mệt mỏi mất ngủ liên tục. E lo quá

tôi ơi đừng tuyệt vọng
12-01-2018, 01:12
chỉ có xét nghiệm mới biết mình có bị h không nha bạn

Tuanmecsedec
12-01-2018, 07:18
Em bị ám ảnh
Cách đây 10 năm e có giúp người nghiện ma túy băng bó vết thương có máu chảy ra tay e nhưng Tay em ko chảy maú nhưng do e hay cắn móng tay lên sợ tay bị xước..e đã có vk và con 8t khỏe mạnh bt.
mọi việc bt cho đến khi cách đây 2 năm e bị đau dạ dày sụt cân lên e nghĩ hay mình bị hiv từ ngày đó E lo nghĩ và strésst nặng nguoi mệt mỏi mất ngủ liên tục. E lo quá

Bạn yên tâm,trường hợp của bạn không sao đâu.Nếu thật sự bạn có nguy cơ nhiễm cách đây 10 năm bây giờ sức khỏe của bạn đã có vấn đề rồi.

Nếu bạn lo lắng bị Stress tại sao không 1 lần đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý ???.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.