PDA

View Full Version : Anh chị cho e hỏi dùng miệng kích thích âm đạo gái mại dâm 30 giây

Sugiupdo
13-01-2018, 19:59
Em hôm nay có quan hệ với GMD nhưng BCS khôn rách ạ, nhưng khổ nỗi e lại liếm vào AD của cô gái đó, tầm 30s ạ em có nuốt dịch âm đạo của cô GMD đó ạ, e lại thấy rát rát ở đầu lưỡi và mồm e lại hơi nhiệt lợi ạ, a chị cho e hỏi e có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ

Charles
13-01-2018, 20:42
Em hôm nay có quan hệ với GMD nhưng BCS khôn rách ạ, nhưng khổ nỗi e lại liếm vào AD của cô gái đó, tầm 30s ạ em có nuốt dịch âm đạo của cô GMD đó ạ, e lại thấy rát rát ở đầu lưỡi và mồm e lại hơi nhiệt lợi ạ, a chị cho e hỏi e có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Sugiupdo
13-01-2018, 20:52
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Anh ơi chả là về lưỡi e rát rát ạ, và mồm e có vết loét do nóng miệng ạ

Charles
13-01-2018, 20:58

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Sugiupdo
13-01-2018, 21:14
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.
Anh ơi chả là e sợ lưỡi của e có vêt xước chảy máu ấy anh ạ, và mồm e có vêt thương như thế mà liếm AD của cô ấy cũng k sao hả anh

Charles
13-01-2018, 21:47
Anh ơi chả là e sợ lưỡi của e có vêt xước chảy máu ấy anh ạ, và mồm e có vêt thương như thế mà liếm AD của cô ấy cũng k sao hả anh

Truong Xuan khẳng định bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-01-2018, 07:18

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sugiupdo
14-01-2018, 11:37
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Anh tuấn ơi em chỉ sợ cái vết xước ở lưỡi của em khi em liếm AD của cô GMD đó thôi anh ạ

Charles
14-01-2018, 12:49
Anh tuấn ơi em chỉ sợ cái vết xước ở lưỡi của em khi em liếm AD của cô GMD đó thôi anh ạ

Bạn spam quá rồi đấy. Nếu bạn cảm thấy không yên tâm với gì đã tư vấn thì đi xét nghiệm nhé.

Tuanmecsedec
14-01-2018, 14:29

Khi ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.

Sugiupdo
14-01-2018, 16:44
Anh ơi vêt xước của e ngay đầu lưỡi, chỗ e liếm AD của cô ấy anh ạ, còn cả một vêt loét ở hàm trên lợi nữa anh ơi

Tuanmecsedec
15-01-2018, 07:08
Anh ơi vêt xước của e ngay đầu lưỡi, chỗ e liếm AD của cô ấy anh ạ, còn cả một vêt loét ở hàm trên lợi nữa anh ơi

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.