PDA

View Full Version : Tay bị thương cho vào âm đạo gái mại dâm

nguoi moi
17-01-2018, 09:52
anh chị trong diễn đàn cho em hỏi
e bị thương ở ngón tay vết thương nhỏ chỉ rỉ máu
em có đi massxa và quên nên dùng ngón tay bị thương móc âm đạo
cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm hiv không
em xin cảm ơn

Charles
17-01-2018, 12:07
em xin cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
17-01-2018, 14:28
em xin cảm ơn

Không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguoi moi
17-01-2018, 17:50
anh tuấn ơi xin anh chỉ e cách úp hình lên được. không ạ

Charles
17-01-2018, 21:10
anh tuấn ơi xin anh chỉ e cách úp hình lên được. không ạ

Bạn click vào đây up ảnh lên rồi dán link vào diễn đàn:

http://www.upsieutoc.com/

nguoi moi
18-01-2018, 09:00
tại vết thương của em mới nó bị tróc miếng da nhỏ bằng đầu chiếc đũa ngay đốt thứ 2 em sợ khi móc âm đạo dịch âm đạo dính vào vết thương

Tuanmecsedec
18-01-2018, 09:05
tại vết thương của em mới nó bị tróc miếng da nhỏ bằng đầu chiếc đũa ngay đốt thứ 2 em sợ khi móc âm đạo dịch âm đạo dính vào vết thương

Khi nào tay bạn đang có vết thương mà đang chảy máu,rồi đưa trực tiếp vào trong âm đạo mà kích thích lâu,âm đạo có ra dịch thì mới lo bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguoi moi
18-01-2018, 09:57
tại hôm bữa em say rựu tay e bị đứt mà không hay nó rĩ máu nhưng không nghe đau e móc âm đạo cũng lâu

Tuanmecsedec
18-01-2018, 10:02
tại hôm bữa em say rựu tay e bị đứt mà không hay nó rĩ máu nhưng không nghe đau e móc âm đạo cũng lâu

Bạn là người trực tiếp hành vi mình,bạn cần biết rõ,bạn nói tay đang chảy máu mà đưa vào trong âm đạo kích thích lâu?.Bạn phải xác định lại
nhé.

nguoi moi
18-01-2018, 10:09
dạ em cảm ơn anh tuấn tại hôm bữa e say quá nên ko có cảm giác đau em không biết vết thương có dính dịch âm đạo không nhưng bây giờ chờ đủ thời gian em đi xét nghiệm luôn

Tuanmecsedec
18-01-2018, 10:22
dạ em cảm ơn anh tuấn tại hôm bữa e say quá nên ko có cảm giác đau em không biết vết thương có dính dịch âm đạo không nhưng bây giờ chờ đủ thời gian em đi xét nghiệm luôn

Nếu vậy thì có sao đâu bạn.