PDA

View Full Version : Tết sắp đến rồi, chúc mọi người thêm tuổi mới nhiều niềm vui nha ^^

không quan tâm
17-01-2018, 17:01
Sắp thêm 1 tuổi mới rồi, em lại sắp nghe mẹ em ca bài ca con cá là " Bao giờ mày lấy chồng ???? "
Mẹ chưa biết em bị nên cứ giục miết huhu
Khổ quá mà, có ai giống em không, điểm danh cái đi nà

Mọi người muốn làm bạn thì gửi thông tin qua gmail này giùm em nhé : anhsanghyvong889@gmail.com
Làm bạn trước đi mọi người, tùy duyên nha.
Chúc mọi người có 1 năm mới nhiều niềm vui, nhiều sức khỏe.
Chỉ cần vui vẻ yêu đời là mọi việc đều được thuận lợi nha.

P/s : Em lâu lâu mới lên diễn đàn nên mọi người thông cảm. Có gì cứ gửi mail cho em nhé
Yêu thương <3 <3 <3

Toisevuotqua
17-01-2018, 23:26
Sắp thêm 1 tuổi mới rồi, em lại sắp nghe mẹ em ca bài ca con cá là " Bao giờ mày lấy chồng ???? "
Mẹ chưa biết em bị nên cứ giục miết huhu
Khổ quá mà, có ai giống em không, điểm danh cái đi nà
Xin tự giới thiệu với mọi người gái già, con nhà nghèo là em : gần 30 rồi
Mọi người muốn làm bạn thì gửi thông tin qua gmail này giùm em nhé : anhsanghyvong889@gmail.com
Làm bạn trước đi mọi người, tùy duyên nha.
Chúc mọi người có 1 năm mới nhiều niềm vui, nhiều sức khỏe.
Chỉ cần vui vẻ yêu đời là mọi việc đều được thuận lợi nha.

P/s : Em lâu lâu mới lên diễn đàn nên mọi người thông cảm. Có gì cứ gửi mail cho em nhé
Yêu thương <3 <3 <3

Anh sn 1979 bị h năm 1997

vuive90
18-01-2018, 01:20
Anh sn 1979 bị h năm 1997 đến nam
2000 mới biết đến giờ vẫn chưa uống arv lần nào thấy người vẫn bt như mọi người, thời gian đầu biết mình suy xụp chỉ tìm cách nào chết mà không đau thôi hjhj, sau nghĩ thông lên sống lành mạnh đến giờ chỉ mẹ biết thôi, hôm vừa rồi mổ ruột thừa bs bảo mẹ lên mẹ mới biết, mẹ buồn ko nói được gì, mình biết mẹ suy nghĩ nhiều nắm nhưng ko nói ra. Nói trung cho phụ huynh biết sẽ làm giảm thuổi thọ của phụ huynh đấy, tốt nhất giữ bí mật càng nâu càng tốt nhé các bạn.
A hay vậy...a có xn cd hay tải lượng vr các kiểu ko?
chứ e nghe nói ng có h chỉ sống đc tối đa 10-15 năm nếu ko có thuốc.
có lẽ nào a có gennen kháng hiv chăng....

không quan tâm
18-01-2018, 11:59
2000 mới biết đến giờ vẫn chưa uống arv lần nào thấy người vẫn bt như mọi người, thời gian đầu biết mình suy xụp chỉ tìm cách nào chết mà không đau thôi hjhj, sau nghĩ thông lên sống lành mạnh đến giờ chỉ mẹ biết thôi, hôm vừa rồi mổ ruột thừa bs bảo mẹ lên mẹ mới biết, mẹ buồn ko nói được gì, mình biết mẹ suy nghĩ nhiều nắm nhưng ko nói ra. Nói trung cho phụ huynh biết sẽ làm giảm thuổi thọ của phụ huynh đấy, tốt nhất giữ bí mật càng nâu càng tốt nhé các bạn.

Em cũng sợ mẹ em biết sẽ khiến mẹ em bị sốc nặng về tinh thần cho nên không dám nói ra, gia đình em không ai biết em bị cả. hic hic Đang tìm 1 bữa thích hợp để thú tội trước bình minh đây ạ

không quan tâm
18-01-2018, 12:02

anh nên uống thuốc điều trị đi anh ơi, chứ thuốc giúp cho mình tránh được mấy cái bệnh nhiễm trùng cơ hội đó anh. Tăng sức đề kháng cao nữa, khúc đầu em nhất quyết ko uống thuốc đâu vì em bị cũng 4-5 năm rồi mà vẫn sống phây phây, cd em ko bao giờ tuột cả. Nhưng mấy anh chị bên trung tâm dự phòng bảo uống đi cho khỏe thêm chứ có hại gì đâu mà, nên em mới uống ấy

gacazy
20-01-2018, 01:01
hi em!
rất vui được làm quen
mình có giở mail rồi
check giùm nha!
thanks!