PDA

View Full Version : Quên uống thuốc 😭

Hanh Phuc
23-01-2018, 08:38
Cả nhà ơi !!cho mình hỏi ,mình uống thuốc lúc 2g sáng nhưng tối qua không biết sao báo thức mình không nghe ,khi mình thức dậy thì đã 5g sáng nên mình uống lúc 5g sáng .như vậy thì có sao không cả nhà và lần tiếp theo mình phải uống lúc mấy giờ ????có ai biết chỉ mình với 😭

Tuanmecsedec
23-01-2018, 14:17
Cả nhà ơi !!cho mình hỏi ,mình uống thuốc lúc 2g sáng nhưng tối qua không biết sao báo thức mình không nghe ,khi mình thức dậy thì đã 5g sáng nên mình uống lúc 5g sáng .như vậy thì có sao không cả nhà và lần tiếp theo mình phải uống lúc mấy giờ ????có ai biết chỉ mình với ������

Bạn bị trễ 1 lần không sao đâu,bạn vẫn uống lại giờ cũ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vuive90
23-01-2018, 14:21
Cả nhà ơi !!cho mình hỏi ,mình uống thuốc lúc 2g sáng nhưng tối qua không biết sao báo thức mình không nghe ,khi mình thức dậy thì đã 5g sáng nên mình uống lúc 5g sáng .như vậy thì có sao không cả nhà và lần tiếp theo mình phải uống lúc mấy giờ ????có ai biết chỉ mình với ������
1 lần như vậy ko sao đâu bác.
hôm sau cứ uống như giờ củ là được
nhưng sao bác uống trể vậy.
dể bị quên lắm. sao bác ko cố định khoản 10-11h lúc chuẩn bị ngủ ấy cho đở quên

Hanh Phuc
24-01-2018, 12:44
Bạn bị trễ 1 lần không sao đâu,bạn vẫn uống lại giờ cũ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Mình cám ơn bạn

Hanh Phuc
24-01-2018, 12:46
Tại mình làm việc trể nên mình mới uống trể như vậy .sợ uống sớm quá không làm việc được ..