PDA

View Full Version : Em xin anh chị giúp đỡ mát xa kiểu thái sợ nguy cơ

tandatnguyen
24-01-2018, 20:29
Trưa nay lúc 12h e có đi masage, cô gái masage có đeo dây chuyền, cô ấy dùng chất bôi trơn bôi lên người em và dùng người cô ấy trườn đi trườn lại trên người em, khoảng 10 phút thì cô gái đó dùng tay ép 2 ngực kẹp chặt dương vật của em rồi sóc,
.
Khoảng 10 phút sau thì e và cô ấy đứng dậy vào bồn tắm, lúc này cả 2 người đều dùng xà phòng tắm thoa khắp người và cô ấy ngồi xuống tiếp tục dùng tay ép ngực kẹp dương vật của em rồi sóc ( em đứng, cô ấy ngồi).
Khoảng 10 phút sau thì em xuất tinh. Sau đó e có tắm qua và ra về lúc 2h trưa.
.
Chiều lúc 6h khi đi tắm ở nhà thì khi thoa xà phòng em thấy sót sót ở gốc dương vật phía dưới; E để ý thì thấy gốc dương vật phía dưới có 1 vết cắt dài; Khả năng do dây chuyền của cô ấy khi ép ngực e ko để ý đặt dương vật đè lên dây chuyền và sóc nên gây ra vết thương hở.

Hic; EM XIN NHỜ AC TƯ VẤN EM CÓ NGUY CƠ BỊ MẮC HIV HOẶC CÁC BỆNH LÂY TRUYỀN QUA ĐƯỜNG TÌNH DỤC KO Ạ?
Em cám ơn ac vô cùng; Hic

Charles
24-01-2018, 20:34
Trưa nay lúc 12h e có đi masage, cô gái masage có đeo dây chuyền, cô ấy dùng chất bôi trơn bôi lên người em và dùng người cô ấy trườn đi trườn lại trên người em, khoảng 10 phút thì cô gái đó dùng tay ép 2 ngực kẹp chặt dương vật của em rồi sóc,
.
Khoảng 10 phút sau thì e và cô ấy đứng dậy vào bồn tắm, lúc này cả 2 người đều dùng xà phòng tắm thoa khắp người và cô ấy ngồi xuống tiếp tục dùng tay ép ngực kẹp dương vật của em rồi sóc ( em đứng, cô ấy ngồi).
.
Chiều lúc 6h khi đi tắm ở nhà thì khi thoa xà phòng em thấy sót sót ở gốc dương vật phía dưới; E để ý thì thấy gốc dương vật phía dưới có 1 vết cắt dài; Khả năng do dây chuyền của cô ấy khi ép ngực e ko để ý đặt dương vật đè lên dây chuyền và sóc nên gây ra vết thương hở.

Hic; EM XIN NHỜ AC TƯ VẤN EM CÓ NGUY CƠ BỊ MẮC HIV HOẶC CÁC BỆNH LÂY TRUYỀN QUA ĐƯỜNG TÌNH DỤC KO Ạ?

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

tandatnguyen
24-01-2018, 20:34
A Tuấn và các ac ơi, Rất mong a Tuấn và các anh chị trả lời sớm giúp em, em có cần uống thuốc phơi nhiễm hay làm gì ko ạ, Hic

tandatnguyen
24-01-2018, 20:36
E chỉ sợ trước khi massage cho em, cô gái đó có massa cho 1 người nam khác và người nam đó cũng xuất tinh lên ngực cô gái đó, tinh trùng nếu dính lên dây chuyền và khi cọ xát với dương vật của em tạo nên vết cắt thì bị lây nhiễm HIV, Có khi nào lây như vậy ko ạ

Charles
24-01-2018, 20:38
E chỉ sợ trước khi massage cho em, cô gái đó có massa cho 1 người nam khác và người nam đó cũng xuất tinh lên ngực cô gái đó, tinh trùng nếu dính lên dây chuyền và khi cọ xát với dương vật của em tạo nên vết cắt thì bị lây nhiễm HIV, Có khi nào lây như vậy ko ạ

HIV không lây như vậy bạn.

Tuanmecsedec
24-01-2018, 20:50
.
.

A Tuấn và các ac ơi, Rất mong a Tuấn và các anh chị trả lời sớm giúp em, em có cần uống thuốc phơi nhiễm hay làm gì ko ạ, Hic

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tandatnguyen
24-01-2018, 20:50
Hic, em rất lo, ko biết có trường hợp nào bị lây HIV như vậy ko, vì vết cắt này cũng dài, khi về nhà tắm xoa xà phòng cảm thấy xót ạ

Tuanmecsedec
24-01-2018, 20:53
Hic, em rất lo, ko biết có trường hợp nào bị lây HIV như vậy ko, vì vết cắt này cũng dài, khi về nhà tắm xoa xà phòng cảm thấy xót ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tandatnguyen
24-01-2018, 20:54
Liệu em có thể bị lây các bệnh khác ko ạ, như sùi mào gà, lậu, giang mai ạ, Hic

Charles
24-01-2018, 20:54

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

Charles
24-01-2018, 20:59

Bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

tandatnguyen
24-01-2018, 21:57
Không có nguy cơ có nghĩa là em cũng ko cần xét nghiệm sau 3 tháng các anh nhỉ; Hic; Tâm lý e đã đỡ nặng hơn nhiều rồi; Cám ơn các anh rất nhiều ạ

tandatnguyen
24-01-2018, 22:17
riêng đối với các dịch tiết, giọt máu khô đọng ở kim tiêm chúng có thể sống từ 2->7 ngày. Đọc bài viết link này em lại thấy lo lo: http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong
Hic, Có khi nào trước đó cô gái masa đó cũng dùng ngực làm với 1 người nam khác và người nam đó cũng xuất tinh lên ngực rồi dính vào dây chuyền của cô gái đó. Khi cọ sát với DV của em thì truyền HIV cho e ko ạ ? Hic

Tuanmecsedec
24-01-2018, 22:45

Không có nguy cơ có nghĩa là em cũng ko cần xét nghiệm sau 3 tháng các anh nhỉ; Hic; Tâm lý e đã đỡ nặng hơn nhiều rồi; Cám ơn các anh rất nhiều ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

tandatnguyen
25-01-2018, 09:20
Vâng, Cám ơn các anh rất nhiều ạ;

tandatnguyen
02-02-2018, 20:56
Hic, Mấy hôm nay bên ngoài miệng em có nổi 2 nốt kiểu dạng nhọt ( em năm nay 35 tuổi chắc ko còn trứng cá). Bên trong miệng ở bờ trong môi dưới có nổi 2 nốt kiểu dạng nhiệt màu trắng. Dương vật của em thì ngoài vết cắt e nghi do vòng cổ của cô gái đó ra thì ko có mụn gì. Hic, ko biết có phải em bị sùi mào gà miệng ko các anh ơi?
.
Hôm em đi massage, cô gái đó có dùng miệng liếm lỗ hậu môn của em và mút đầu dương vật của em tầm 1 phút; Em chỉ dùng miệng hôn và bú đầu ti của cô gái đó; Hic, Liệu em có bị sùi mào gà ko ạ? :(

tandatnguyen
02-02-2018, 21:14
Hic, Có phải e đã bị sùi mào gà ko ạ? Em có cần phải cách ly đồ dùng với người nhà ko các anh ơi :(

tandatnguyen
02-02-2018, 21:41
Giúp e với các anh ơi, e lo quá, Hic

Charles
03-02-2018, 07:02
Hic, Mấy hôm nay bên ngoài miệng em có nổi 2 nốt kiểu dạng nhọt ( em năm nay 35 tuổi chắc ko còn trứng cá). Bên trong miệng ở bờ trong môi dưới có nổi 2 nốt kiểu dạng nhiệt màu trắng. Dương vật của em thì ngoài vết cắt e nghi do vòng cổ của cô gái đó ra thì ko có mụn gì. Hic, ko biết có phải em bị sùi mào gà miệng ko các anh ơi?
.
Hôm em đi massage, cô gái đó có dùng miệng liếm lỗ hậu môn của em và mút đầu dương vật của em tầm 1 phút; Em chỉ dùng miệng hôn và bú đầu ti của cô gái đó; Hic, Liệu em có bị sùi mào gà ko ạ? :(

Bạn không phải bị smg đâu.

tandatnguyen
03-02-2018, 09:17
Như trường hợp của em, cô gái đó có làm tình bằng miệng tầm 1 phút - 2 phút như vậy thì có nguy cơ mắc giang mai ko ạ? E có cần đi khám các bệnh xã hội hay HIV ko ạ? Cám ơn các anh rất nhiều ạ

Charles
03-02-2018, 11:28
Như trường hợp của em, cô gái đó có làm tình bằng miệng tầm 1 phút - 2 phút như vậy thì có nguy cơ mắc giang mai ko ạ? E có cần đi khám các bệnh xã hội hay HIV ko ạ? Cám ơn các anh rất nhiều ạ

Dùng miệng kích thích không có nguy cơ Hiv nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, smg, viêm gan B, bạn cần kiểm tra các bệnh này.

tandatnguyen
03-02-2018, 12:08
Dùng miệng kích thích không có nguy cơ Hiv nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, smg, viêm gan B, bạn cần kiểm tra các bệnh này.

Đợi đến khi có dấu hiệu bệnh trên người thì mới đi xét nghiệm các bệnh xã hội hay mình cứ sau một thời gian thì đi xét nghiêm hả anh?
Xét nghiệm giang mai thì sau bao lâu e có thể đi xét nghiêm đc ạ? và có xét nghiệm máu nào tổng hơp cả giang mai và hiv ( e xét nghiệm hiv cho yên tâm lý của e ạ)

Charles
03-02-2018, 18:24
Đợi đến khi có dấu hiệu bệnh trên người thì mới đi xét nghiệm các bệnh xã hội hay mình cứ sau một thời gian thì đi xét nghiêm hả anh?
Xét nghiệm giang mai thì sau bao lâu e có thể đi xét nghiêm đc ạ? và có xét nghiệm máu nào tổng hơp cả giang mai và hiv ( e xét nghiệm hiv cho yên tâm lý của e ạ)

XN bệnh nào thì biết kết quả bệnh đó, chứ không phải XN một lần biết nhiều bệnh.

Về các bệnh tình dục khác:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới rõ, bạn XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

tandatnguyen
04-02-2018, 21:22
Vâng, Cám ơn anh

Tuanmecsedec
05-02-2018, 07:10

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

tandatnguyen
10-02-2018, 19:53
Quanh miệng em nổi 3-4 nốt trông như mụn, và gần chỗ nốt quanh miệng ở bờ môi dưới có mảng nhỏ ngứa ngứa, Kiểu dạng như các cụ xưa nói là giời leo ý ạ; Giờ mà chạm tay vào là nó mưng nhiều nốt li ti như giời leo. Hôm trước e có dùng miệng bú ngực và trà quanh miệng em vào ngực cô gái massage đó. Ko biết đó là biểu hiện của bệnh gì ạ? E có thể bị lây sùi mào gà kiểu đó ko ạ?

Charles
10-02-2018, 19:59
Quanh miệng em nổi 3-4 nốt trông như mụn, và gần chỗ nốt quanh miệng ở bờ môi dưới có mảng nhỏ ngứa ngứa, Kiểu dạng như các cụ xưa nói là giời leo ý ạ; Giờ mà chạm tay vào là nó mưng nhiều nốt li ti như giời leo. Hôm trước e có dùng miệng bú ngực và trà quanh miệng em vào ngực cô gái massage đó. Ko biết đó là biểu hiện của bệnh gì ạ? E có thể bị lây sùi mào gà kiểu đó ko ạ?

Muốn biết chính xác là bệnh gì thì bạn nên đi khám Bác sĩ nhé.

tandatnguyen
10-02-2018, 20:05
Vâng, cám ơn anh

tandatnguyen
10-02-2018, 20:41
Từ lúc em bắt đầu có nguy cơ đến hôm nay là 15 ngày thì liệu đi khám xét nghiệm có thể phát hiện được bệnh sùi mào gà chưa hả anh? Hay phải đợi sau vài tháng hoặc có triệu trứng rõ hơn nữa thì đi xét nghiệm mới phát hiện được ạ?

Charles
10-02-2018, 20:50
Từ lúc em bắt đầu có nguy cơ đến hôm nay là 15 ngày thì liệu đi khám xét nghiệm có thể phát hiện được bệnh sùi mào gà chưa hả anh? Hay phải đợi sau vài tháng hoặc có triệu trứng rõ hơn nữa thì đi xét nghiệm mới phát hiện được ạ?

SMG nam giới không có XN, khi nào có biểu hiện thì khám.

tandatnguyen
10-02-2018, 21:28
Như em từ ngày có nguy cơ đến hôm nay là 15 ngày,
Hiện có nổi 4 nốt (Nhìn và triệu trứng như là nốt nhọt) quanh miệng,
Mấy hôm trước thì có 2 nốt loét trong miệng màu trắng có sót khi ăn, giờ thì 2 nốt loét này vẫn còn nhưng đã hết sót rồi ạ.
Bờ môi dưới phần bên ngoài có tấy và ngứa .
Vậy e có nên đi khám luôn sùi mào gà ko ạ? Cám ơn anh nhiều ạ.

Tuanmecsedec
11-02-2018, 06:44

Làm gì bị sùi mào gà kiểu này bạn.

Charles
11-02-2018, 10:18
Như em từ ngày có nguy cơ đến hôm nay là 15 ngày,
Hiện có nổi 4 nốt (Nhìn và triệu trứng như là nốt nhọt) quanh miệng,
Mấy hôm trước thì có 2 nốt loét trong miệng màu trắng có sót khi ăn, giờ thì 2 nốt loét này vẫn còn nhưng đã hết sót rồi ạ.
Bờ môi dưới phần bên ngoài có tấy và ngứa .
Vậy e có nên đi khám luôn sùi mào gà ko ạ? Cám ơn anh nhiều ạ.

Có thể bạn bị nhiệt miệng, không phải SMG đâu.

tandatnguyen
11-02-2018, 11:51
A Tuấn và a Trường Xuân cho e hỏi là e có cà bên ngoài miệng của em quanh ngực của cô gái massage đó và có hôn ti cô gái đó tầm 10 phút. E quan sát ngực của cô gái đó ko có nốt gì. Vậy liệu e có nguy cơ bị lây sùi mào gà ko ạ?

Tuanmecsedec
11-02-2018, 14:54
A Tuấn và a Trường Xuân cho e hỏi là e có cà bên ngoài miệng của em quanh ngực của cô gái massage đó và có hôn ti cô gái đó tầm 10 phút. E quan sát ngực của cô gái đó ko có nốt gì. Vậy liệu e có nguy cơ bị lây sùi mào gà ko ạ?

Không phải sùi mào gà đâu bạn.

Charles
11-02-2018, 15:25

Như vậy không có nguy cơ.

tandatnguyen
11-02-2018, 20:43
Vâng, Cám ơn các anh ạ;