PDA

View Full Version : Thủ dâm

Hiv20
27-01-2018, 10:17
Cách đây 2 ngày thì mình có thủ dâm ra rất ngìu 02 ngyaf liên tcj nay sao mình thấy cơ thể oẻ oải quá, muốn sốt, đau họng... bạn cho mình hỏi tình trạng như vậy có bình thường ko, mình rất thường thủ dâm coa khi 1 tuần 7 ngày luôn??? Mong bạn tl giúp

Charles
27-01-2018, 11:43
Cách đây 2 ngày thì mình có thủ dâm ra rất ngìu 02 ngyaf liên tcj nay sao mình thấy cơ thể oẻ oải quá, muốn sốt, đau họng... bạn cho mình hỏi tình trạng như vậy có bình thường ko, mình rất thường thủ dâm coa khi 1 tuần 7 ngày luôn??? Mong bạn tl giúp

Bạn bị đau họng nên muốn sốt, mệt mỏi thôi.

Tuanmecsedec
28-01-2018, 08:10

Bạn lạm dụng thủ dâm 1 tuần liên tiếp như vậy thì cơ thể bạn bị sức là phải rồi.Còn vấn đề cảm sốt,viêm họng bị uể oải người là đúng rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trần Quang Vinh
28-01-2018, 14:00
Thủ dâm kiểu đó sưc khoẻ nào mà chịu nổi