PDA

View Full Version : Sử dụng bao cao su cũ có bị nhiễm hiv

ahihi123
29-01-2018, 01:22
nếu sữ dụng bao cao sũ cũ có tinh dịch của người nhiễm hiv có bị lây nhiễm k ạ.....do lúc đó em say quá ạ cám ơn admin

Tuanmecsedec
29-01-2018, 07:14
nếu sữ dụng bao cao sũ cũ có tinh dịch của người nhiễm hiv có bị lây nhiễm k ạ.....do lúc đó em say quá ạ cám ơn admin

Chữ NẾU của bạn là không có trong thực tế,vì khi bao cao su đã dùng rồi thì độ co giãn đã giãn ra không thể mang lại lần thứ hai.

Và vi rút (HIV) không thể tồn tại ở môi trường ngoài và không có ai ở dơ bẩn (như bạn) cầm lại bao cao su cũ của người khác mà mang vào dương vật.Nếu thật sự có thì bạn là người ở dơ bẩn nhất thế giới.

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ahihi123
29-01-2018, 13:45
dạ cám ơn a........vì lúc đó say quá không biết gì....cám ơn a ạ....có thể là e hoang tưởng 1 tí....nhưng nếu em có xài như thế có cần đi xét nghiệm không anh

ahihi123
29-01-2018, 13:46
như thế thì không có khả năng phải không anh....em có đọc bài của anh nhiều....là hiv sẽ không lây qua chăn grap nệm giường trong khách sạn đúng không anh

Tuanmecsedec
29-01-2018, 14:06
dạ cám ơn a........vì lúc đó say quá không biết gì....cám ơn a ạ....có thể là e hoang tưởng 1 tí....nhưng nếu em có xài như thế có cần đi xét nghiệm không anh

như thế thì không có khả năng phải không anh....em có đọc bài của anh nhiều....là hiv sẽ không lây qua chăn grap nệm giường trong khách sạn đúng không anh

HIV hoàn toàn không lây nhiễm gián tiếp qua chăn grap nệm .v.v.v.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ahihi123
29-01-2018, 14:36
dạ cám ơn anh nhìu.....vậy là trường hợp có xĩn không biết có mang nhầm bcs cũ vẫn không cần phải đi xét nghiệm fai không a Tuấn

Tuanmecsedec
29-01-2018, 14:37
dạ cám ơn anh nhìu.....vậy là trường hợp có xĩn không biết có mang nhầm bcs cũ vẫn không cần phải đi xét nghiệm fai không a Tuấn

100% không sao,100% không cần xét nghiệm.