PDA

View Full Version : Xet nghiem combo am tinh

canhhoatan
30-01-2018, 09:19
Chào các anh chị trong diễn đàn, cách đây 1 tháng em có QHTD với 1 bạn nam nhưng có dùng BCS. Nhưng em có nuốt tinh dịch bạn đó. Sợ nhiễm HIV, em đi xét nghiệm Combo Ag/Ab vào ngày thứ 32 và âm tính. Nhưng dạo gần đây, em cứ bị đau họng, hay mệt mỏi và đặc biệt cổ của em bên phải bị đau nóng. Em có sờ nhưng không thấy hạch bạch huyết sưng. Em lo quá, không biết em có bị nhiễm HIV không ạ ? Cổ của em bị đau làm em bị lạnh nóng trongg người luôn ạ.

canhhoatan
30-01-2018, 09:29
em lo lắng quá ạ :(((( cho em hỏi nếu như sưng hạch bạch huyết thì có đau không ạ ? Có phải sưng là bị HIV không ạ ?

Charles
30-01-2018, 12:09
Chào các anh chị trong diễn đàn, cách đây 1 tháng em có QHTD với 1 bạn nam nhưng có dùng BCS. Nhưng em có nuốt tinh dịch bạn đó. Sợ nhiễm HIV, em đi xét nghiệm Combo Ag/Ab vào ngày thứ 32 và âm tính. Nhưng dạo gần đây, em cứ bị đau họng, hay mệt mỏi và đặc biệt cổ của em bên phải bị đau nóng. Em có sờ nhưng không thấy hạch bạch huyết sưng. Em lo quá, không biết em có bị nhiễm HIV không ạ ? Cổ của em bị đau làm em bị lạnh nóng trongg người luôn ạ.

Bạn yên tâm với kết quả này không cần xét nghiệm nữa, vì trường hợp bạn kể không có nguy cơ Hiv.

hoahcm
30-01-2018, 12:53
BQT xóa bài hỏi trong chủ đề thành viên khác.

canhhoatan
30-01-2018, 13:25
Dạ, em cảm ơn ạ. Cho em hỏi 2 bữa nay em bị đau bên cổ phải, không biết có sưng hạch hay không ? Em bị nóng lạnh trong người ạ. Vậy có liên quan gì đến HIV không ạ ?

tranehuynh
30-01-2018, 14:09
Dạ, em cảm ơn ạ. Cho em hỏi 2 bữa nay em bị đau bên cổ phải, không biết có sưng hạch hay không ? Em bị nóng lạnh trong người ạ. Vậy có liên quan gì đến HIV không ạ ?

HIV không chẩn đoán dựa vào triệu chứng bạn nha! những gì bạn không liên quan đến HIV ... kết quả combo ag/ab âm tính thì bạn đã an toàn vag không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
30-01-2018, 14:15

Bạn không cần tạo nick khác mà hỏi lại vấn đề cũ,khi ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi.Dù bạn có tạo thêm 100 nick nữa mà vẫn hỏi lại vấn đề cũ thì câu tư vấn của ban quản trị vẫn là như vậy. Vì vậy bạn nên quay lại nick trước đó mà đọc lại chủ đề cũ đi bạn.

canhhoatan (http://www.diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=104894)
hoahcm (http://www.diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=104144)

Chủ đề: Xét nghiệm HIV Combo sau 31 ngày âm tính (http://www.diendanhiv.vn/threads/57418-Xet-nghiem-HIV-Combo-sau-31-ngay-am-tinh)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.