PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Buihongquam
30-01-2018, 12:46
Chào anh chị. Khoảng 1 năm 4 tháng trước e cod quan hệ với gái mại dâm co bao Cô ấy có thổi kèn cho e và e có hôn cô ấy. Sau 70 ngày e đi xn hiv thì âm tính.và e có kiểm tra miệng thì bác sĩ bảo ko bị sao. Khoảng 5 tháng lại đây thì khoang miệng e nó nổi vài nhú e quan sát vài tháng thấy nó ko phát triển.ko đau. Vậy cho e hỏi e XN hiv vậy đã an toàn chưa và e có bị SMG ko ạ

Charles
30-01-2018, 13:02
Chào anh chị. Khoảng 1 năm 4 tháng trước e cod quan hệ với gái mại dâm co bao Cô ấy có thổi kèn cho e và e có hôn cô ấy. Sau 70 ngày e đi xn hiv thì âm tính.và e có kiểm tra miệng thì bác sĩ bảo ko bị sao. Khoảng 5 tháng lại đây thì khoang miệng e nó nổi vài nhú e quan sát vài tháng thấy nó ko phát triển.ko đau. Vậy cho e hỏi e XN hiv vậy đã an toàn chưa và e có bị SMG ko ạ

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này. Và vấn đề này bạn đã tạo nick hỏi và đã được tư vấn, bạn vào đọc lại đi.

Buihongquam
30-01-2018, 13:10
Dạ do e quên nic. Anh có thể tư vấn lại ko ạ. E đang rất lo bị sủi mào gà

Tuanmecsedec
30-01-2018, 14:11

Thường biểu hiện của sùi mào gà từ 10>90 ngày,thời gian của bạn 1 năm 4 tháng mà thật sự bị sùi mào gà thì bây giờ bạn không còn ngồi đây viết bài đâu,trong khoang miệng thường có những nốt u nhú thịt thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Buihongquam
30-01-2018, 16:39
E cảm ơn có j thắc mắc e xin hỏi lại sau

Charles
30-01-2018, 20:45

Đây là chủ đề bạn đã từng hỏi và được tư vấn:

Chủ đề: quan hệ có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/46418-quan-he-co-dung-bao-cao-su)
Còn vấn đề bạn lo lắng SMG thì nếu bị sau nguy cơ 2-3 tuần đã có biểu hiện, khi đó bạn phải đi điều trị rồi chứ làm gì để tận sau gần 1 năm mới có biểu hiện.

Buihongquam
09-02-2018, 15:49
Anh chị cho e làm phiền 1 chút. Bệnh sủi mao gà có thể chữa dc ko ạ.bây giờ e thấy ở quanh bao quy đầu có nhiều nhú gai ạ e rất lo lắng. Và cuối lưỡi mọc nhiều mụn to

Tuanmecsedec
09-02-2018, 15:51
Anh chị cho e làm phiền 1 chút. Bệnh sủi mao gà có thể chữa dc ko ạ.bây giờ e thấy ở quanh bao quy đầu có nhiều nhú gai ạ e rất lo lắng

Sùi mào gà chữa khỏi được,nếu bạn nghi ngờ thì đi khám mới chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Buihongquam
09-02-2018, 16:08
Vậy cho e hỏi mình ra bệnh viện đa khoa dc ko ạ. Tại e đọc ngta bảo ko chữa dc

Tuanmecsedec
09-02-2018, 16:12
Vậy cho e hỏi mình ra bệnh viện đa khoa dc ko ạ. Tại e đọc ngta bảo ko chữa dc

Bạn muốn khám bệnh viện nào cũng được.

Buihongquam
09-02-2018, 16:14
Thật là có thể chữa dc hả a.e đang rất suy sụp tinh thần

Tuanmecsedec
09-02-2018, 16:37

Sùi mào gà chữa hết bạn,chỉ là tùy theo phát hiện sớm thì trị mau hết,còn nặng thì lâu thôi.

Trần Quang Vinh
09-02-2018, 16:40
Sùi trụ từ từ cũng hết thôi bạn

Buihongquam
09-02-2018, 17:10
Dạ nếu như của e là hơn 1 năm thì chữa lâu ko ạ

Tuanmecsedec
09-02-2018, 20:12
Dạ nếu như của e là hơn 1 năm thì chữa lâu ko ạ

Cái này thì phải đi khám thì Bác Sĩ mới có câu trả lời cho bạn.