PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục bằng tay và bằng miệng

cris1812
31-01-2018, 19:58
Hôm nay em có đi massage, cô ấy làm dương vật em ra bằng tay và có hôn tinh hoàn của em, lúc cô ấy làm em nằm im. Cho em hỏi em có bị nhiễm H hay các bệnh về tình dục không? Em xin cảm ơn

Charles
31-01-2018, 20:02
Hôm nay em có đi massage, cô ấy làm dương vật em ra bằng tay và có hôn tinh hoàn của em, lúc cô ấy làm em nằm im. Cho em hỏi em có bị nhiễm H hay các bệnh về tình dục không? Em xin cảm ơn

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Khi dùng miệng kích thích cô ta cũng chỉ hôn tinh hoàn của bạn thì hoàn toàn không có sao cả.

cris1812
31-01-2018, 20:05
Em cảm ơn anh. Vì Cô ấy chỉ hôn tinh hoàn chứ ko dùng miệng kích thích dương vật. Còn dương vật thì hoàn toàn bằng tay chứ không dùng miệng

Charles
31-01-2018, 20:08
Em cảm ơn anh. Vì Cô ấy chỉ hôn tinh hoàn chứ ko dùng miệng kích thích dương vật. Còn dương vật thì hoàn toàn bằng tay chứ không dùng miệng

Bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào đâu.

Tuanmecsedec
01-02-2018, 07:17

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.