PDA

View Full Version : Cần tim top lớn tuổi hơn, mình sn 87 nhé

LoBuoc87
03-02-2018, 00:06
Chỉ dám nghĩ là tìm 1 người bạn tri kỷ, chứ ko dám nghĩ gì xa xôi hơn. Bản thân mình vẫn ko đủ tự tin để tìm 1 tình yêu. Mình thích đi gym, nhìn khá ổn, trắng trẻo sạch sẽ, thể thao, tìm 1 người cùng chia sẻ những nềm vui nổi bùn và cùng đồng cảm, và có ngoại hình tương đồng thì cũng vui (hơi tham lam nhỉ), cùng sở thích tập thể thao thì rất vui nữa, có thể cùng nhau rèn luyện sức khoẻ để sống vui hơn.
Không dám nghĩ đến những điều quá xa xôi, đến đâu hay đến đó vậy. Tình yêu là 1 điều hình như quá xa xỉ với mình, nên tốt nhất chỉ tìm 1 người bạn tri kỷ để ko làm tổn thương nhau. Cuộc sống có quá nhiều điều ko vui lắm, nên ko mún làm tổn thương nhau thêm

VoviMhan
03-02-2018, 11:17
Chỉ dám nghĩ là tìm 1 người bạn tri kỷ, chứ ko dám nghĩ gì xa xôi hơn. Bản thân mình vẫn ko đủ tự tin để tìm 1 tình yêu. Mình thích đi gym, nhìn khá ổn, trắng trẻo sạch sẽ, thể thao, tìm 1 người cùng chia sẻ những nềm vui nổi bùn và cùng đồng cảm, và có ngoại hình tương đồng thì cũng vui (hơi tham lam nhỉ), cùng sở thích tập thể thao thì rất vui nữa, có thể cùng nhau rèn luyện sức khoẻ để sống vui hơn.
Không dám nghĩ đến những điều quá xa xôi, đến đâu hay đến đó vậy. Tình yêu là 1 điều hình như quá xa xỉ với mình, nên tốt nhất chỉ tìm 1 người bạn tri kỷ để ko làm tổn thương nhau. Cuộc sống có quá nhiều điều ko vui lắm, nên ko mún làm tổn thương nhau thêm
Chào em.
Nếu đơn giản chỉ là bạn bình thường để trao đổi trò chuyện thì anh có thể được làm bạn với em. Còn cái gì đó cao hơn hay đạt được những tiêu chuẩn nào đó cho phù hợp với sở thích của em thì anh tự nhận mình ko đủ tiêu chuẩn.
Kết bạn thì cần. có 1 người bạn đúng với tính cách và cá tính của mình phù hợp với mình đó là yêu cầu đúng không có gì sai.
Thanks

LoBuoc87
05-02-2018, 01:14
Rất vui được biết a

Quole
10-02-2023, 05:07
Rất vui được biết a
Chào e 0907799347

manhhaikieu
21-08-2023, 16:37

Hi em,

A ko thấy e để lại thông tin liên lạc.
E liên lạc qua email anh nhé: cdvthuong2023@gmail.com

VoThuong

Saigon66
23-09-2023, 09:22
Chào các bạn email của mình là thanhtruc310166@gmail.com , các bạn có thời gian thì chúng ta liên lạc để tâm sự kết bạn. Mình quê Tiền Giang. Cam ơn