PDA

View Full Version : kích thích dương vật bằng tay

binhthong
04-02-2018, 20:50
Em chào anh chị diễn đàn!

sự việc của em là em có đi mát sa và co gái mát sa xong cho em thì cô gái đó có dùng tay kích thích dương vật cho em. Em không có os sau một lúc thì em xuất tinh ra khăn .xong cô gái đấy đi vào nhà vệ sinh nhưng em vẫn còn nằm lại trên sa long và em có nằm xấp xuống sa lông thì em thấy đầu sao của có chất nhầy em sợ chất nhầy đó là của người khác không may dinh vào dầu sao của em vừa xuất tinh. thì như vây em có bị nhiễm hiv không anh chị. mong anh chị cho em lời khuyên .vì em rất lo sợ mong anh chị thông cảm.

binhthong
04-02-2018, 21:10
em sợ lúc em xuất tinh thì em có nằm sấp xuống em sợ không may đầu sao của em đụng phải tinh dịch của người trước đó.ma ngươi bịnh nhiễm hiv thì em có bị lây nhiễm không anh chị.mong anh chị diễn đàn cho em lời khuyên.

binhthong
04-02-2018, 21:31
anh chị cho em lời khuyên

Charles
04-02-2018, 21:51

sự việc của em là em có đi mát sa và co gái mát sa xong cho em thì cô gái đó có dùng tay kích thích dương vật cho em. Em không có os sau một lúc thì em xuất tinh ra khăn .xong cô gái đấy đi vào nhà vệ sinh nhưng em vẫn còn nằm lại trên sa long và em có nằm xấp xuống sa lông thì em thấy đầu sao của có chất nhầy em sợ chất nhầy đó là của người khác không may dinh vào dầu sao của em vừa xuất tinh. thì như vây em có bị nhiễm hiv không anh chị. mong anh chị cho em lời khuyên .vì em rất lo sợ mong anh chị thông cảm.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

binhthong
05-02-2018, 07:56
em cảm ơn anh xuân Trương!

trường hợp của em là không sao phải không anh. em ví dụ không may tinh dịch của người trước bị nhiễm HIV dính vào đầu sáo của dương vật em lúc vừa xuất tinh thì có nguy cơ không anh chị.

Tuanmecsedec
05-02-2018, 08:08

em sợ lúc em xuất tinh thì em có nằm sấp xuống em sợ không may đầu sao của em đụng phải tinh dịch của người trước đó.ma ngươi bịnh nhiễm hiv thì em có bị lây nhiễm không anh chị.mong anh chị diễn đàn cho em lời khuyên.

em cảm ơn anh xuân Trương!

trường hợp của em là không sao phải không anh. em ví dụ không may tinh dịch của người trước bị nhiễm HIV dính vào đầu sáo của dương vật em lúc vừa xuất tinh thì có nguy cơ không anh chị.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

binhthong
05-02-2018, 15:30
em cảm ơn anh xuân Trường. anh Tuấn rất nhiều!

trường hợp của em là không sao. em vẫn quan hệ với vợ em bình thường phải không anh chị.

Tuanmecsedec
05-02-2018, 15:36
em cảm ơn anh xuân Trường. anh Tuấn rất nhiều!

trường hợp của em là không sao. em vẫn quan hệ với vợ em bình thường phải không anh chị.

Bạn với vợ vô tư đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

binhthong
05-02-2018, 15:49
Dạ em cảm ơn anh Tuấn rất nhiều.

binhthong
11-07-2020, 17:13
em chào anh chị diễn đàn,

anh chị cho em hỏi hôm qua có bị chảy máu tay nhỏ bằng hạt đậu ở lòng bàn tay sau 3 tiếng em thấy viết thương không còn chảy máu, Và em có đi hát karaoke ôm nhưng em không làm gì trong 2 tiếng hát có bạn ngồi cùng sờ vào âm đạo bạn kế bên xong rồi, Sờ lên ngược của bạn ngồi với em và tay em lúc sau cũng sờ lên ngược bạn ngồi cùng, nhưng sờ ngoài áo ngược, Nếu không may dính tinh dịch thì anh chị cho em lời khuyên em có nguy cơ hiv không ạ, em xin cảm ơn.

binhthong
11-07-2020, 17:18
em chào anh chi

binhthong
11-07-2020, 17:59
anh chị ơi trường hợp của em có nguy cơ không ạ, có cần uống thuốc không ạ em rất lo lắng

binhthong
11-07-2020, 18:44
Anh chị ơi cho em lời khuyên không ạ thật sự em rất lo lắng và em cũng không biết có nguy cơ trong trường hợp này không anh chị,

Tuanmecsedec
11-07-2020, 19:07
anh chị ơi trường hợp của em có nguy cơ không ạ, có cần uống thuốc không ạ em rất lo lắng

Không có nguy cơ bạn.

binhthong
11-07-2020, 19:55
Dạ em cảm ơn anh,

thế là không sao hết phải không anh, em vẫn quan hệ với vợ bình thường được không anh

Tuanmecsedec
11-07-2020, 20:54
Dạ em cảm ơn anh,

thế là không sao hết phải không anh, em vẫn quan hệ với vợ bình thường được không anh

Bạn yên tâm không có sao.

binhthong
13-07-2020, 16:58
dạ em cảm ơn anh tuấn,

không sao là em vẫn không cần đi xét nghiệm và quan hệ với vợ em vẫn bình thương phải không anh, Em lo quá có gì anh thông cảm

Tuanmecsedec
13-07-2020, 18:57
dạ em cảm ơn anh tuấn,

không sao là em vẫn không cần đi xét nghiệm và quan hệ với vợ em vẫn bình thương phải không anh, Em lo quá có gì anh thông cảm

Bạn với vợ bình thường.

binhthong
14-07-2020, 08:47
dạ em cảm ơn anh,

bình thường là quan hệ không cần bao phải không anh

Charles
14-07-2020, 08:58
dạ em cảm ơn anh,

bình thường là quan hệ không cần bao phải không anh
Phảiiiii :khi875437:

binhthong
14-07-2020, 17:52
dạ em cảm ơn anh chị,

cho em hỏi câu cuối cùng vì em có điện thoại lên tư vấnn tổng đài nói sữa cũng có thể lây nhiễm làm em rất hoang mang, Mong anh chị thông cảm nếu vết thương em nhỏ bằng hạt đậu mà không may đụng vào ngực cô gái có sữa qua làn áo và không may dính vào vết thương của em thì em có nguy cơ nhiễm hiv không ạ,Mong anh chị cho em lời khuyên, EM xin cảm ơn ạ,

Charles
14-07-2020, 17:55
dạ em cảm ơn anh chị,

cho em hỏi câu cuối cùng vì em có điện thoại lên tư vấnn tổng đài nói sữa cũng có thể lây nhiễm làm em rất hoang mang, Mong anh chị thông cảm nếu vết thương em nhỏ bằng hạt đậu mà không may đụng vào ngực cô gái có sữa qua làn áo và không may dính vào vết thương của em thì em có nguy cơ nhiễm hiv không ạ,Mong anh chị cho em lời khuyên, EM xin cảm ơn ạ,

100% không có nguy cơ bạn.

binhthong
14-07-2020, 18:05
dạ em cảm ơn chị,

100% không có nguy cơ và lây nhiễn theo cách đó phải không anh chị

Charles
14-07-2020, 18:07
dạ em cảm ơn chị,

Đúng rồi bạn.

Tuanmecsedec
14-07-2020, 20:15
dạ em cảm ơn anh chị,

Hiện nay có những số tư vấn tổng đài,họ tư vấn tào lao cố tình hù dọa để nhầm mục đích cho họ thôi nhé.Bạn yên tâm khi diendanhiv.vn tư vấn.

binhthong
15-07-2020, 09:04
dạ em cảm ơn anh chị,

vì không am hiểu nên gọi điện thì họ tư vấn như vậy mong anh chị thông cảm,

Thanh Hiep
15-07-2020, 10:10
dạ em cảm ơn chị,

đúng rồi bạn

binhthong
23-07-2020, 16:01
Dạ em cảm ơn Anh Tuấn , Anh Xuân Trường, Và anh chị diên đàn

thực sự được anh chị tư vấn là không sao nhưng 1 tuần này em thấy trong người hay ngứa và lúc nào em cũng nghĩ đến nó, vì em có quan hệ với vợ em rồi nên lại càng sợ,Nên em hỏi lại tay em có cháy máu sau 3 tiếng thì không còn chảy máu mà chỉ nhìn thấy vết đỏ không may đụng phải tinh dịch vào chỗ đó thì 100% là không có nguy cớ phài không anh chị, vì em stress mong anh chị thông cảm cho em lời khuyên để em an tâm và có phải xét nghiệm không ah chị,

Charles
23-07-2020, 16:03
Dạ em cảm ơn Anh Tuấn , Anh Xuân Trường, Và anh chị diên đàn

thực sự được anh chị tư vấn là không sao nhưng 1 tuần này em thấy trong người hay ngứa và lúc nào em cũng nghĩ đến nó, vì em có quan hệ với vợ em rồi nên lại càng sợ,Nên em hỏi lại tay em có cháy máu sau 3 tiếng thì không còn chảy máu mà chỉ nhìn thấy vết đỏ không may đụng phải tinh dịch vào chỗ đó thì 100% là không có nguy cớ phài không anh chị, vì em stress mong anh chị thông cảm cho em lời khuyên để em an tâm và có phải xét nghiệm không ah chị,

100% không có nguy cơ.

binhthong
24-07-2020, 08:35
Ban quản trị xóa bài dạng Spam.